A given processor has eight interrupt lines (numbered 0 - 7), and a policy that low-numbered interrupts have priority over higher-numbered ones. The processor starts with no interrupts pending, and the following sequence of interrupts occurs: 4, 7, 1, 3, 0, 5, 6, 4, 2, 1. Assume that handling any interrupt takes enough time that two more interrupts arrive while the first interrupt is being handled, until all of the interrupts have arrived, and that interrupts cannot interrupt each other. What order are the interrupts handled in? Result must be: 4, 1, 0, 3, 2, 1, 4, 5, 6, 7, please explain.

và cho em hỏi ai có tài liệu cấu trúc máy tính nào hay viết bằng tiếng việt cho em xin với ( càng tương tự cái cuốn Computer Organization and Architecture by William Stallings càng tốt em có cuốn đó rồi đọc rặn gần chết gần sống nên ai có tiếng việt thì cho em với )

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
S Sự giúp đỡ của Việt nam đối với cuộc kháng chiến của nhân dân Lào Lịch sử Thế giới 0
N Vai trò của chính sách ưu đãi xã hội và Trợ giúp xã hội đối với đời sống của người dân (Nghiên cứu tại Lý Thường Kiệt, Yên Mỹ, Hưng Yên) Văn hóa, Xã hội 2
V Sử dụng công cụ phát triển cộng đồng giúp người dân giữ gìn bản sắc dân tộc (trường hợp người Thái ở bản Khoan, xã Mường Sại, huyện Quỳnh Nhai, tỉnh Sơn La) Văn hóa, Xã hội 0
A Trợ giúp pháp lý cho đồng bào dân tộc thiểu số trên địa bàn Tỉnh Thanh Hóa Luận văn Luật 0
S Ai giúp mình cách chữa bệnh viêm nang lông theo kinh nghiệm dân gian với? Sức khỏe 1
N Dân kỹ thuật giúp em cái Sinh viên chia sẻ 0
J Xây dựng mô hình xác định mức phí đóng góp của cộng đồng dân cư trực tiếp hưởng lợi từ việc cải thiện môi trường sông Tô Lịch giúp giảm bớt gánh nặng chi tiêu Ngân sách Nhà Tài liệu chưa phân loại 0
V Các bạn ơi giúp mình tìm số liệu về dân số ở việt nam với Việc làm 2
H Thực trạng hoạt động trợ giúp pháp lý ở địa phương cho đồng bào dân tộc thiểu số miền núi Thanh Hoá Tài liệu chưa phân loại 0
T Các bạn ơi, giúp mình cái CODE matlap này cái... Mình không phải dân tin học hic... Sinh viên chia sẻ 0

Các chủ đề có liên quan khác