Canary_7

mỗi khi em mở một thư mục chứa nhạc của em ra. khi click vào cái nút play all thì nó hiện lên cái bảng gì ý, rất khó chịu. Ai biết sửa giúp em với.

Hình minh họa đây:

trungkienairvn

fithoulovepc nhưng em không muốn cái bảng xuất hiện. Ai biết chỉ em với

Hình như window của bạn bung ghost ra chứ hok phải cài đặt đúng hok ?

Nếu vậy thì mình biết. còn do bạn cài thì mình hok thể trả lời được.

Chúc vui !

Jantis

Đúng rùi pro ơi, em down bản ghost trên mạng rồi bung ra. Bây giờ làm sao đây. Giúp em với.

Rowtag

fithoulovepc Đúng rùi pro ơi, em down bản ghost trên mạng rồi bung ra. Bây giờ làm sao đây. Giúp em với.

Nếu vậy ? Bạn muốn xử lý nó thì chỉ có cài lại windows thôi ! Nhưng mình thấy nó cũng hok ảnh hưởng gì nhiều cả !Nhưng hơi rắc rối 1 chút hehe - không những chỉ mở wmplayer mởi vậy đâu nha. còn nhiều trường hợp nữa.

Nguyên nhân ở đây là do các Pro mà làm ra (tạo) ra bản ghost vừa lượt bỏ 1 số phần của window nên bây giờ nó lỗi vậy đó ( mặt dù khi giới thiệu về bản ghost họ vẫn nói đó là Original )

Chúc vui !

Everhart

hình như trong folder của bạn có cả mấy file *.txt gì đó, bạn xóa mấy cái đó đi xem nao.

Có phải folder nhạc đó bạn để trong My document không ? Nếu đúng thì bạn right-click chuột vào biểu tượng My Document ngoài dektop, chọn Properties và click restore ji đó để phục hồi lại documnet về nguyên trạng của nó. Vì đa số bản ghost khi ghost nó đề nén my document lại và để trong ổ D hay E

hoa_moclan

Cách tốt hơn cả là bạn nên cài lại windows luôn đi cho rồi để khỏi phải gặp mấy cái tình trạng này nữa. Xài Ghost sẽ không đem lại tính ổn định đâu ! hay không thì bạn cài lại windows sau đó tự làm lấy 1 cái Ghost cho riêng máy mình chứ lấy mấy cái Ghost trên mạng dễ hỏng lắm

Các chủ đề có liên quan khác