color_cosmo

2.5M của nhà mạng quảng cáo với bạn là 2.5Mb chứ không phải 2.5MB đâu.

vậy tốc độ bạn down 280KB/s như vậy là ổn rồi chứ không sai đâu.

có sai là sai vì bạn nhầm Mb và MB. vì 2 đơn vị đó hoàn toàn khác nhau

kyniem_2008

Mình VNPT 165k/1 tháng tốc download 450kps. Thấy xài bình thường không có bị chậm lại...

Mình dùng gói giáo viên 165.000 (ba gồm cả VAT) và khi down IDM nó vẫn thường báo 500 đến 700 Kb/s từ trước đến nay đều thế.

Saniiro

Mạng 150k VNPT nhà mình max speed chỉ có 1.01 Mb. không đúng cam kết. Ai biết số tổng đài là j không ? Mình ở Thái NGuyên

Huntingtun

Mới gọi bọn họ thay mới cái modem mạng mấy hôm nay đỡ hẳn. Trước chưa đổi mạng rớt liên tục

tienvu2812

anhketnhok google để làm gì??? biết nhưng ứ nói bạn ứ nói thì mình ứ hỏi bạn nữa

diaryofprincess

Tổng đài chăm sóc khách hàng cả nước của VNPT về mạng là 119. Xin nhắc lại là "119" trừ thứ 7, CN, ngày lễ không làm việc.

honghanh_429

Bạn đang nhầm lẫn gói của bạn là 2.5Mbps , trên speedtest là Mbps nên với gói cước đó download vậy là hợp lý rồi... bạn vào đây sẽ tính ra thôi

queen_love_911

khi đi học dùng mạng vnpt 3 người/120k/tháng thì download lúc nào cũng trên dưới 300kb/s.xem sopcast hd luôn.

về nhà cũng mạng vnpt 120k/tháng mà down max 200kb/s còn trung bình khoảng 180kb/s

Dagoberto

mình sử sụng gói 400k/1 tháng mà tốc độ down chỉ có 800kb/s là cùng down với idm ấy có khi nó xuống 100kb/s nữa mà nhièu lúc rất bực mình nhưng do hông thường xuyên down nên hông tức cho lắm

---------- Bài thêm lúc 20:29 ---------- Bài trước là lúc 20:22 ----------

ah quên chỉ 350k/1 tháng gói megafimaly....

minh_chi

Mà không biết các bác cứ ghi tốc độ download 300-400kb/s không biết là lấy trang nào làm chuẩn. có trang cho down max. có trang thì hạn chế

thế thì em cũng phải điện tổng đài mà cho nó một tràng, mới lắp đặt mấy tháng đầu thì ầm ầm, mấy tháng sau thì lẹt đẹt,

đến giờ vẫn thế

hic, thấy mấy bác mắt tròn với 160K/tháng mà tốc độ "khủng" cùi mía ấy thấy mà sợ luôn, t dùng dcom ở quận 9, hcm. 1 tháng 120k. tốc độ MF,.. cứ 700-800-900KB/s phà phà, back-bite thì cứ máu lên là cả 1-1,2-1,3MB/s. trước cũng xài FPT vào microsoft down được 600KB/s khen tròn mắt thằng bạn thấy thế nó cười, giờ thì mới thấy 700-900 gì cũng bình thường thôi

nail_snake_dn

hê hê...chả biết mấy bác thế nào, nhà em xài gói 100k/1 tháng cho giáo viên...tốc độ dow thì cứ 650kb/s mà tiến, khá là ổn,trong khi đó là đang xem cùng mytv đấy

Các chủ đề có liên quan khác