cậu tớ hỏi:giả sử bây giờ tớ down xong,muốn cài windows thì tớ phải burn ra đĩa như thế nào,làm ơn chỉ giùm tớ,máy tớ không vô chương trình ghost của norton ghost được,hiện giờ tớ đang mày mò tìm hiểu chương trình acronis true image để thay thế cho norton ghost

papillon_1411

Cho mình xin lai pass burn ghost nha !! pass songvan.com xai khong duoc, songvan.com gồm 11 kí tự, còn one key chỉ cho 10 vay làm sao ma burn ghost được !!

suale455000

Cho mình xin lai pass burn ghost nha !! pass songvan.com xai khong duoc, songvan.com gồm 11 kí tự, còn one key chỉ cho 10 vay làm sao ma burn ghost được !! Cứ nhập songvan.co hay songvan.com đều được!

---------- Bài thêm lúc 18:13 ---------- Bài trước là lúc 17:04 ----------

cậu tớ hỏi:giả sử bây giờ tớ down xong,muốn cài windows thì tớ phải burn ra đĩa như thế nào,làm ơn chỉ giùm tớ,máy tớ không vô chương trình ghost của norton ghost được,hiện giờ tớ đang mày mò tìm hiểu chương trình acronis true image để thay thế cho norton ghost Bạn copy file ghost vào ổ D (bạn sẽ ghost vào ổ C). Cách ghost bạn xem ở cuối trang 1: cách ghost bằng one key ghost

Cứ nhập songvan.co hay songvan.com đều được!

---------- Bài thêm lúc 18:13 ---------- Bài trước là lúc 17:04 ----------

Bạn copy file ghost vào ổ D (bạn sẽ ghost vào ổ C). Cách ghost bạn xem ở cuối trang 1: cách ghost bằng one key ghost Bạn meigyoku1 ơi mình gõ kiểu đó tới n+1 lần rùi mà vẫn không được nó báo vầy nè : hì hì mình xin lỗi đã hỏi bạn nhiều quá hả !! nhưng thực sự mình không thể burn ghost được vì password sai !! test lại giùm mình nha !!

Các chủ đề có liên quan khác