vunghi_le

Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam

Độc lập - Tự do - Hạnh phúc

BẢN TƯỜNG TRÌNH

Báo cáo các anh công an, em xin thành khẩn khai báo như sau

Đêm ngày…., mây vắng, trời trong, trăng sáng, như kế hoạch vạch sẵn, em nhẹ nhàng đột nhập vào một căn hộ thuộc một chung cư sang trọng. Theo thám thính trước, chủ căn hộ là một phụ nữ trẻ, đẹp, độc thân, không nghề nghề nhưng lại cực lắm trước (?). Cũng theo thám thính thì hôm đó em chủ này sẽ ngủ rất say sau buổi chơi đêm hoành tráng cuối tuần tại vũ trường Bốc Lửa.

Qua ánh trăng mờ ảo hắt xiên xiên,phòng chốngkhách căn hộ được bài trí thật xa hoa, sang trọng. Sau khi nín thở, lắng tai nghe động tĩnh, em liền triển khai ngay các thao tác nghề vụ cơ bản, song vẫn không tìm được thứ em muốn (tiền, vàng, đồ trang sức, điện thoại di động…). Em nhẹ nhàng, rón rén vén rèmphòng chốngngủ. Phòng ngủ có người, một người... Người này (chắc chắn là em chủ) ngủ rất say… Với một gã chuyên nghề như em, cẩn thận không bao giờ thừa, em rút con dao i-nox sáng loáng ra (cho chắc ăn). Tay trái cầm dao, tay phải khoắng. Chả mất nhiều thời (gian) gian để em có được thứ em mong muốn: Một bóp đầy trước cả VND lẫn USD, một điện thoại Mobiado… Bẫm rồi! Chuồn thôi…

Bỗng, đúng lúc ấy, em chủ cựa mình giọng mơ màng: "Chàng hói lớn của em về rồi à?" Như một phản xạ không điều kiện, em lập tức vung con dao sáng loáng lên… Người trên giường tiếp: "Đồ quỷ tham lam, lại không đi tắm đi à. Em hết chịu nổi rồi…"

Trời đất, ông địa ơi! Giờ em mới nhìn kỹ! Chiếc váy ngủ mỏng hơn cánh ve sầu không che được một tòa thiên nhiên đang phập phồng nhăm nhe đốt cháy cả căn phòng… Người đâu mà xinh thế hả trời… Khúc nào ra khúc đấy! Chỗ cần lồi là lồi - chỗ cần lõm là lõm… Trắng - nuột - mướt… Giá mà anh cán bộ có mặt cùng em lúc ấy...

"Nhanh lên! Đừng bật đèn nha cưng…" Ôi..ôi …Tuân lệnh! Tuân lệnh! Em lao vào nhà tắm. Em cố ý đóng cửa và vô tư xả nước ào ào y như gã hói lớn nào đó. Em hìnhcoi nhưđang trên mây…

Bỗng… tim em như chùng xuống và rơi tõm xuống đáy sâu tột cùng của sợ hãi…Có tiếng khoá cửa phía ngoàiphòng chốngtắm…Một giọng nữ cao vang lên lạnh lẽo trong đêm: "A lô, 113 đó phải không…"

Và, thưa anh công an, giờ thì em đang ở đây…

nguồn sưu tầm

Devery

bản tường trình quá li kì và hấp dẫn,chú này ra tù xong làm nhà văn cũng được

kylangiapthu Trời đất, ông địa ơi! Giờ em mới nhìn kỹ! Chiếc váy ngủ mỏng hơn cánh ve sầu không che được một tòa thiên nhiên đang phập phồng nhăm nhe đốt cháy cả căn phòng… Người đâu mà xinh thế hả trời… Khúc nào ra khúc đấy! Chỗ cần lồi là lồi - chỗ cần lõm là lõm… Trắng - nuột - mướt… Giá mà anh cán bộ có mặt cùng em lúc ấy... Đoạn này cứ tưởng chuyện xxx

so_khanh

thằng này tham quá mà chết...vì một chữ

"Người đâu mà xinh thế hả trời… Khúc nào ra khúc đấy! Chỗ cần lồi là lồi - chỗ cần lõm là lõm… Trắng - nuột - mướt…"

luv_ruoi

"Đoạn này cứ tưởng chuyện xxx"

Tui cũng vậy. Bác liên tưởng hay ghê. Đọc ra mới bic: không chỉ anh hùng mà cả trộm cũng vậy.

Đều chết dưới tay mấy ẻm này. Phụ nữ ghê thật. Wa là không đỡ nổi. Chia buồn cùng anh trộm.

Hhihihiihihih. Thanks tất cả

suoingoc229

ai bảo đi tắm làm chi. nếu là mình thì sẽ không đi tắm đâu ? ngu gì mà đi tắm chứ ..... trời lạnh nó teo mất hi hi ...

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Ứng dụng công nghệ tin học và phương pháp toàn đạc điện tử thành lập bản đồ địa chính tờ số 70 tỷ lệ 1:1000 xã Nghinh Tường – huyện Võ Nhai – tỉnh Thái Nguyên Nông Lâm Thủy sản 0
B Nghiên cứu tương đương biểu cảm giữa tác phẩm 'Cuốn theo chiều gió và bản dịch tiếng Việt của Dương Tường Ngoại ngữ 2
L Nghiên cứu, hệ thống hóa bản đồ giáo khoa treo tường (Địa lí THPT ban Nâng Cao) Tài liệu chưa phân loại 0
N Bản Hack CF đột kích vcoin lever tàn hình xuyên tường bất tữ Game 0
R bài tập dạy thêm toán 10 - kết nối tri thức - cả năm (bản hs-gv) Luận văn Sư phạm 0
R Bài giảng Điều dưỡng cơ bản I: Thăm khám thể chất Y dược 0
R 46 chuyên đề ôn thi tốt nghiệp thpt môn toán năm 2023 (bản hs-gv) Luận văn Sư phạm 0
D Tính toán kiểm tra hệ thống điều hòa không khí và triển khai bản vẽ bằng phần mềm Revit Công nghệ thông tin 0
D những đặc điểm cơ bản của triết học phương đông Văn hóa, Xã hội 0
D Bản đồ địa chất và khoáng sản Việt Nam tỷ lệ 1:200.000. Địa chất và khoáng sản tờ Lệ Thuỷ - Quảng Trị Khoa học Tự nhiên 0

Các chủ đề có liên quan khác