Mình đây hồi còn con gái bị gì cũng đi khám uống thuốc, đặt thuốc linh tinh cả. Từ lúc sinh con xong có cô bác sỹ và dược sỹ quen chỉ cho mình cách chữa và phòng bệnh phụ khoa đơn giản( chỉ dành cho loại bệnh hay bị ngứa, ra khí hư ) là dùng muối hột hay phèn chua pha với nước nóng già cho tan roi nhúng từ từ cho ngập cửa mình, ngâm khoảng 15-20 phút rồi thôi. Bảo đảm ngâm xong là dễ chịu ngay. Còn dùng nước rửa phụ khoa chỉ khô và ngứa hơn thôi. Chít, có bác nào làm ở công ty phân phối SP í thì chít.

n0_crazy

Theo mình bạn nên đi khám ngay đi, càng sớm thì càng dễ chữa,cũng không có gì fải e sợ đâu. Đi khám cho yên tâm nhé. Ngưng nhớ là khám xong không nên mua tất cả các loại thuốc mà BS kê nhé (kinh nghiệm đầy mình đây này)

Nếu tui mà mua theo đơn thì có mà chít tiền lại con phí nữa, vì có những loại thuốc bổ nữa mà, mình nên lựa chọn (nhưng fải biết thuốc mà chọn nhểy)

Nhưng thôi chúc bạnmau khỏi bệnh.

hieu7957

Bạn thử đến chỗ Bs Thành (nữ nhé ) ở phòng khám phụ khoa của BV Trang An ngay gần ngã tư Tôn Đức Thắng và Cát Linh. Bs này nhẹ nhàng và cẩn thận lắm. Bạn vẫn chua đi khám ah?

baby_bun

Bạn có thể sử dụng Phụ Viêm Khang làm từ thảo dược rất tốt mà an toàn

Bạn có thể xem chi tiết tại đây: http://vatgia.com/thucphamchotuonglai&module=product&view=detail&record_id=510090

hay gọi điện đến số: 0978822470 , Nick: bientrang1610 để được tư vấn trực tiếp.

Phụ Viêm Khang được bào chế và hiện đại hoá từ bài thuốc đông y gia truyền của Nhà thuốc gia truyền Nam Lạng (Nhà thuốc gia truyền có bề dày trên 200 năm với hơn 7 đời làm nghề thuốc tại Thôn Nam Lạng,xã Trực Tuấn, huyện Trực Ninh, tỉnh Nam Định) gồm các vị thuốc có tác dụng kháng nấm, kháng sinh thực vật, đồng thời giúp tái lập cân bằng sinh lý âm đạo. Phụ viêm khang là giải pháp an toàn nhằm ngăn ngừa và giải quyết các mầm bệnh viêm nhiễm âm đạo, tử cung, phần phụ ngay từ bên trong ngay khi vừa mới xảy ra với những biểu hiện: ra nhiều khí hư, có mùi hôi, có màu bất thường, ngứa rát vùng kín.

Thông tin sản phẩm

Thành phần: Cho 1 viên nang

Bại tượng thảo.....176mg Trần bì................33mg

Khổ luyện bì.........88mg Hoàng cầm........66mg

Hạt ý dĩ................66mg Sài hồ bắc.........66mg

Tá dược....vừa đủ 1 viên

Công dụng:

Dùng cho phụ nữ trong phòng ngừa và hỗ trợ điều trị viêm nhiễm phần phụ và khung xương chậu, viêm âm đạo, tử cung.

Đối tượng sử dụng:

Phụ nữ có dấu hiệu viêm nhiễm phụ khoa như ngứa rát âm hộ, âm đạo, huyết trắng có màu, có mùi hôi.

Cách dùng: Ngày uống 2 lần, mỗi lần 2 - 3 viên, dùng trong 1 - 2 tuầnMời bạn ghé thăm: Công Ty CP Đa Phong Cách

Các chủ đề có liên quan khác