beha_xinh

Mấy hôm trước em bỏ trước ra mua key KIS bản quyền mà dùng chưa ấm tay vừa bị nó cho vào black-list. Chẳng hiểu ra sao nữa, chương trình đang chạy ngon lành, đùng một cái nó cho mình vào danh sách đen.

snow_queen3112

Bỏ trước mua là mua ở đâu? Ai bán, có mua thì mua của NTS có cả hộp cả đĩa.

Chứ mấy chú mấy bác rao bán rẻ thì cũng là key chùa !

dracula_ken

- Bạn mua phải key dởm rồi hoạc key đó có người khác cùng sử dụng.

( Bạn mua key code hay key file hay mua thẻ ?)

nhoxbaby1327

mình có vấn đề như sau:đặt ip tĩnh vào được web còn ip động không vào được!Giúp me!minh đang dùng viettel

Ammiel

Quote:

Được gửi bởi hoangquy77

- Bạn mua phải key dởm rồi hoạc key đó có người khác cùng sử dụng.

( Bạn mua key code hay key file hay mua thẻ ?)

Mình mua thẻ cào, có cả đĩa nữa.

Walthari

Bạn xem trên cái thẻ cào nó có ghi số điện thoại support đó, gọi đến nó chu chéo lên. Trong thời (gian) gian chờ nó gỡ, máy không update được, rủi bị dính con gì đó thì lại càng tức nữa.

AbOwen

Nhớ lại có thằng quỉ nào thấy được cái key của bạn không?

Quote:

Được gửi bởi dinhhung_dtvt88

nhất trí với ý kiến này. Có thể 1 lý do nào đó mà key của bạn bị ai đó lấy và active vào 1 máy khác và thế là....--> 2 máy cùng die

tracgiahan96

Quote:

Được gửi bởi dinhhung_dtvt88

Đúng vậy .Đây là khả năng duy nhất.

Dano

Tui cũng từng say mê muội KIS từ thời (gian) đa số còn yêu norton internet sercue..

-----------

Tuy nhiên cách đây 1 năm tui vừa thử avira free và nhận ra rằng nó hoàng hảo như KIS chỉ khác biệt là free, và từ đó bye bye KIS đến giờ. không muốn cài lại. và nghiệm ra rằng đôi khi vì mê muội cái gì đó mà ta quên những thứ tốt đẹp hơn

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
V Khi nói Google bỏ ra 12.5 tỷ USD để mua lại Motorola thì ai được số tiền đó InterNet 0
T Tiền giả định trong câu phủ định bác bỏ tiếng Việt và ứng dụng vào việc dạy tiếng Việt cho người nước ngoài Văn hóa, Xã hội 0
G Bỏ qua các trang quảng cáo rút gọn kiếm tiền ( cụ thể là adf .ly ) InterNet 9
T Bạn sẵn sàng bỏ ra bao nhiêu tiền cho một khóa học Kỹ năng mềm ? Sinh viên chia sẻ 4
M Có phải tất cả các phần mềm ERP đều là phần mềm có bản quyền mà các doanh nghiệp phải bỏ tiền ra để đầu tư hệ thống thông tin ERP hay không Tài liệu chưa phân loại 0
H Tool Auto Lượm Rác , Cầy Tiền và Tự Bỏ Nộp KhiêuChiếnLệnh vào Bang hội (ThuPhí ) Today at 3:33 pm Game 0
D Thiết kế, chế tạo máy loại bỏ rỉ sét bằng sóng siêu âm Ngoại ngữ 0
D XÓA BỎ TIN ĐỒN THẤT THIỆT CÓ LIÊN QUAN ĐẾN AN NINH TRẬT TỰ Văn hóa, Xã hội 0
H Top 5 Địa Điểm Du Lịch Việt Nam Chắc Chắn Bạn Không Thể Bỏ Qua Địa lý & Du lịch 0
Q Đầu tư là sự hy sinh các nguồn lực ở hiện tại để tiến hành các hoạt động nào đó nhằm thu về cho người đầu tư kết quả nhất định trong tương lai lớn hơn các nguồn lực đã bỏ ra Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác