Fabio

bạn nên học cách cài windows đi, còn dùng nhiều lần cho sau này nữa đấy, chứ bạn cứ kêu thợ còn thiệt hại nặng hơn!!

truongdepzai00

Bác chủ thớt ẩu quá, kêu thợ sửa thì khi xong chuyện thì bác nên check lại xem thế nào chứ

a2pro_pm

Cài lại windows hay ghost máy cho nhanh nhá, sau đó kiếm trình Anti Virus nào cài vào.

Thank tất cả các bạn nhưng mình vừa bảo không có thì giờ. Chỉ buổi trưa được 30 phút thui

---------- Bài thêm lúc 10:57 ---------- Bài trước là lúc 10:46 ----------

Ak, với lại trong máy cũng có nhiều thứ quan trọng lém chứ đâu phải

aitran131

rất xin lỗi phải báo với bạn tin buồn là bạn vừa bị nhiễm vỉut làm mất task manage cách khắc phục là dùng mini windows vào windows và delete tất cả các file ẩn hay hiện có dang setup.exe rồi cài đặt lại win. mình vừa từng bị rồi và vừa tự khắc phục được.mình khuyên bạn nên để ý khi đem máy đi sửa hay gọi thợ vì không phải ai cũng có thể có kinh no giải quyết hết rắc rối của máy,nên tìm người có uy tín và chuyên môn. chúc bạn thành công

hanbongvan

cái bạn này từ hôm qua tới bây giờ mà chưa cài được windows hả.nếu không có đĩa thì down file iso về mà cài.cài từ file iso là nhanh và ok nhất.tránh trường hợp ổ đĩa kém chọn.

hướng dẫn bạn cài windows bằng file iso đây.chịu khó đọc đi.sáu này cài được bằng file iso trong hdd thì dùng máy yên tâm không sợ windows hỏng hay vius.thích lâcif.cài bằng file iso nhanh hơn đĩa nhiều chỉm ất tầm 20p thôi.mình cài mấy lần rồi.

tải file iso

cài từ file iso

nếu không làm được thì có thể Phần mềm cho mình tới yh:canhvn88

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác