Lisabet

Cách đưa trang wed của mình lên google cho người ta tìm thấy và miễn phí nha đừng có phí thêm 500VZD nếu làm dùng mình link cuocsongteen.hnsv.com!Thank

vovaan

Bạn muốn quảng cáo Website của mình bằng cách đưa vào bộ tìm kiếm GOOGLE ( hay bộ tìm kiếm khác như VINASEEK ) thật đơn giản, bạn chỉ cần Add URL và Comments vào link sau để được như ý

Vào đây bạn nhé :

Chia sẻ vị trí của bạn trên mạng với chúng tôi.

Chúng tui thêm và cập nhật các trang web mới vào chỉ mục mỗi khi thu thập web, đồng thời (gian) mời bạn gửi URL của mình tại đây. Chúng tui không thêm tất cả URL vừa gửi vào chỉ mục và không thể đoán trước hay bảo đảm khi nào hay liệu các URL này có được hiển thị hay không.

Vui lòng nhập URL đầy đủ của bạn, bao gồm trước tố http:// . Ví dụ: . Bạn cũng có thể thêm nhận xét hay từ khoá mô tả nội dung của trang. Những nhận xét hay từ khoá này chỉ được sử dụng cho thông tin của chúng tui và không ảnh hưởng đến cách trang của bạn được lập chỉ mục hay được Google sử dụng.

Xin lưu ý: Chỉ cần trang hàng đầu của máy chủ lưu trữ; bạn không cần gửi từng trang riêng lẻ. Trình thu thập thông tin Googlebot của chúng tui có thể tìm thấy phần còn lại. Google cập nhật chỉ mục trên cơ sở thường xuyên, nên chuyện gửi liên kết cập nhật hay lỗi thời (gian) là không cần thiết. Những liên kết chết sẽ 'làm mờ dần' chỉ mục trong lần thu thập tiếp theo khi chúng tui cập nhật toàn bộ chỉ mục của mình.

Thanks tui đi chứ !

Anton

nhưng làm URL và nhận xét và thêm URL là sao zậy bạn chỉ cụ thể hơn được ko, tui zô rồi mà không biết điền j` vào hết hjx

matthuan

kutycrayzy Bạn muốn quảng cáo Website của mình bằng cách đưa vào bộ tìm kiếm GOOGLE ( hay bộ tìm kiếm khác như VINASEEK ) thật đơn giản, bạn chỉ cần Add URL và Comments vào link sau để được như ý
thank you so much!!!!!

Denney

mình cũng vừa đưa lên mà sao tìm cũng chưa thấy được, mệt thật.

vài ngày nữa mới tìm thấy bạn ơi, với lại dùng cách này thì cạnh tranh không nhiêu đâu, seach google cuốn sổ tay seo về mà làm cho hiệu quả kìa

nguonbatthien

Lên gôgle search cách SEO cho trang web nhá ! Đây là cả 1 quá trình , không phải một sớm 1 chiều !

Các chủ đề có liên quan khác