hagiangdulich

em vừa mới download cái phần mềm biến desktop winXP thành win7 cài xong thì thấy có mấy cái chưa như ý muốn như: chưa hiện dung lượng ổ đĩa ra ngoài, rùi hình nền thì ít mà hok đẹp mấy, chưa phân chia ra từng vùng riêng biệt trên màn hình (như folder để 1 góc, game để 1 góc chia ra trên màn hình ). ai chỉ em cách sử dụng tối đa chức năng của nó với.

Mình có cái này cho bạn,nó giúp bạn phân chia thành từng vùng nhw bạn muốn :

Cách sử dụng rất đơn giản,bạn cài đặt xong,rồi ra ngoài deskop bạn dùng chuột phải kéo 1 ô rồi nó hiện lên dòng chữ "create a fences here" bạn ấn vào đấy rồi muốn bỏ cái gì vào đấy cũng được.

nếu thấy bổ ích thì thank mình phát nha !

thank bạn lun cho mình cái phần mềm mà hiện ra dung lượng ổ đĩa lun đi nha!

---------- Bài thêm lúc 17:56 ---------- Bài trước là lúc 17:55 ----------

nói thiệt với bạn là mình hok bít cài windows và cũn hok dám cài tào lao sợ hư máy! ok chưa!

peheo1510

phamkieuvan thank bạn lun cho mình cái phần mềm mà hiện ra dung lượng ổ đĩa lun đi nha!

---------- Bài thêm lúc 17:56 ---------- Bài trước là lúc 17:55 ----------

nói thiệt với bạn là mình hok bít cài windows và cũn hok dám cài tào lao sợ hư máy! ok chưa! Không phải sợ đâu bạn à , cái phần mềm mà hư được phần cứng khó lắm . Đến cái case của mình còn tháo tùm lum ra nghịch còn không sao nữa là .

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
R cách khai thác và sử dụng dịch vụ truy cập mạng không dây: mạng wifi, truyền tin bluetooth Công nghệ thông tin 0
N Vấn đề khai thác và sử dụng một cách hợp lý nguồn lực tự nhiên và nguồn lực con người trong quá trìn Kinh tế chính trị 0
W Cách giáo viên khai thác sách giáo khoa: khảo sát tại trường THPT Vĩnh Tường, Vĩnh Phúc Ngoại ngữ 0
F Những cách để khai thác tốt nhất một ứng viên Mẹo vặt cuộc sống 0
T Chứng minh rằng quá trình xây dựng, hoàn thiện các quy định về cách xác định & qui chế pháp lý của thềm lục địa trong luật biển quốc tế thể hiện rõ sự bình đẳng giữa các quốc gia trong khai thác và sử dụng biển Tài liệu chưa phân loại 1
L Tại sao người ta không khai thác điện nguyên tử một cách tối đa bạn nhỉ ?? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
B Nếu khai thác trữ lượng dầu mỏ còn lại của Thế giới một cách tối đa thì giá xăng A92 bằng bao nhiêu Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
H Tiểu luận Vốn kinh doanh và cách thức khai thác vốn kinh doanh trong nội bộ doanh nghiệp Tài liệu chưa phân loại 0
Q Vận dụng cách tiếp cận đánh giá thực tế (Authentic assessment) trong xây dựng quy trình và công cụ đánh giá kết quả học tập môn đo lường và đánh giá trong giáo dục (triển khai tại trường ĐHGD - ĐHQGHN) Luận văn Sư phạm 0
L Một cách tiếp cận trong khai phá dữ liệu để chuẩn đoán bệnh tim cho bệnh nhân ngoại trú Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác