littledream77

Có bạn nào vừa phải làm điều này chưa? Giờ thì bạn sẽ tự mình nối được sợi dây tín hiệu âm thanh mà không lo giảm chất lượng!

Bạn sẽ làm gì khi chiếc tai nghe đắt tiền của mình không may bị đứt vì một lý do nào đó, phần lớn những người có chút kiến thức về điện gia dụng vẫn thường làm là xoắn phần dây đồng của 2 sợi dây lại với nhau, nhưng có lẽ họ không hề biết, các thiết bị âm thanh không phải là dây điện thông thường nên nếu chỉ xoắn 2 sợi dây đồng đơn giản như vậy thì chất lượng của chiếc tai nghe đắt tiền đó sẽ không hơn gì hàng chợ.

CÁC BẠN THỬ ĐI NHA

Ui trời công nhận bạn rãnh quá. Tai nghe cũng tùy cái mấy cái giá tầm 60k mà đứt thì cho vào RECYCLE BIN co nhanh sữa làm gì.

taitu_qn

Thanks bạn nhiều nha, mấy cha kia không biết cảm giác sữa lại đồ bị hư như thế nào, suốt đời chi biết có thế thôi !!

keely_knk

thanks !!!

cái gì cũng phải tự mình làm thì mình mới khôn lên dc !!!

Cái gì cứ ứ vào đồng tiền, thứ hỏi có khôn dc không ???? SỬ dụng đồng tiền hợp lý để cải thiện cuộc sống chứ không phải ý vào đồng tiền để làm mình Ngu đi !!!!

Valentin

Mình chưa đọc bài của bạn nhưng mà từ trước giờ mình cũng nghĩ là xoắn 2 dây vào nhau là được!

Thank bạn! đang tải về xem

black_cat

Thank ban rat nhieu !! ai viet rat bo ich cho nhung nguoi thich kham pha,chu không phai doi nhung nguoi chi phu thuoc vao dong tien.cu nghi co tien la ok -noi nhu mot so ban chi ngu them ma thoi.60 ngan doi voi ban không ra gi thi ban cung chang la cai tha gi trong cuoc song.

Các chủ đề có liên quan khác