Gaetan

Tình hình là mình đang xài win8 64bit, muốn chuyển về xài 32bit nhưng mà cài hơi nhiều chương trình nên ngán tải và cài lại.

Mình muốn hỏi là bây giờ mình cài lại windows 8 32bit trên ổ cài windows thì các chương trình cũ còn xài được hay không?

Mong mọi người giúp.

Nels

Đương nhiên là bạn chỉ chuyển được các phần mềm 32 bit thôi, xem trang sau nhé :

Dùng PickMeApp sao lưu các phần mềm lại thành tệp EXE, xóa bỏ ổ C, cài lại win8 32bit, sau đó chạy tệp EXE để bung các phần mềm 32bit. Sẽ mất thời gian lâu đấy, đôi khi cài mới lại nhanh hơn.

Dagoberto

Tình hình là mình đang xài win8 64bit, muốn chuyển về xài 32bit nhưng mà cài hơi nhiều chương trình nên ngán tải và cài lại.

Mình muốn hỏi là bây giờ mình cài lại windows 8 32bit trên ổ cài windows thì các chương trình cũ còn xài được hay không?

Mong mọi người giúp. không còn dùng được đâu bác

không còn dùng được đâu bác Nản lòng chiến sĩ thế, vậy mấy cái adobe mà vừa có 32 vừa có 64 có xài được không bác ?

tieutuxx

Nản lòng chiến sĩ thế, vậy mấy cái adobe mà vừa có 32 vừa có 64 có xài được không bác ? bác muốn dùng thì cài lại thôi

bác dùng phần mềm portable cho khỏi tốn công cài lại phần mềm

Tristian

Cài lại windows thì mất hết chứ còn lại được gì . Mà phần mềm nào sợ mất thế , đọc tên đây mình kiếm link down cho .

Trevor

Cài lại windows thì mất hết chứ còn lại được gì . Mà phần mềm nào sợ mất thế , đọc tên đây mình kiếm link down cho . Mình không sợ mất chỉ ngán cài lại >.< Thôi chịu khó vậy, chắc tải Potable như bác ở trên nói vậy

Các chủ đề có liên quan khác