minhcsg1967

.

Có bạn nào biết cách làm chữ động tương tự tương tự như cái hình chữ LOVE dưới đây không ?

Lấy cái gì để làm ra chữ động kiểu này ?

Bạn nào biết làm chữ động như trên ; thì chỉ dẫn 1 tí đi . chỉ dẫn chi tiết một tí nha , vì mình Ngu lắm !

Thanks

girl_ngongcuong

pass: tech24.vn

hướng dẫn làm ra (tạo) chữ kí bằng flash. Trong đó chỉ dẫn đầy đủ rồi đấy. Yêu cầu là bạn phải cài adobe flash 9. Định dạng lưu ra có thể là .swf, .jpg ...

Connlaoi

Cái này có thể dùng Photoshop làm cũng được nhưng làm bằng Flash thì ra chất lượng hình ảnh đẹp hơn ^^

thyhang159

Làm được rồi ; đây nè các bạn :

@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@

Nhưng mà nó xấu lắm , nhìn nó không tương tự cái của người ta làm ..., chán quá !

Có bạn nào cao tay thì dậy mình làm tương tự cái chữ "LOVE" trên kia không ?

kesitinh

Sao các bạn đưa được ảnh lên Web như ảnh có chữ Giuse ở trên? Nói cho mình bít với.

Xever

Bạn thuycoi85 ơi ,

Mà hìnhcoi nhưcái ông già đang giơ tay ở trên là ông nội của bạn , phải vậy không ? thưa bạn ! Sao mà nhìn ổng tương tự Bác Hồ quá !

taitu_qn

akahimachi

pass: tech24.vn

hướng dẫn làm ra (tạo) chữ kí bằng flash. Trong đó chỉ dẫn đầy đủ rồi đấy. Yêu cầu là bạn phải cài adobe flash 9. Định dạng lưu ra có thể là .swf, .jpg ... Làm sao down cái hướng dẩn đó được. Có bác nào cho mình xin down đường link Plash 9 với ! mình Thank nhiều .

Các chủ đề có liên quan khác