phuongii_le

Mình cần tìm 1 trình chơi media có chức năng chơi lặp đi lặp lại một đoạn nào đó. Vd: từ phút 10 đến phút 15. ai biết xin chỉ dùm mình với.

back_t0_zer0

Bạn dùng trình media nào đó có chức năng record mà ghi lại đoạn muốn phát nhiều lần mà xài thôi chứ theo mình thì rất khó tìm trình media nào có chức năng như bạn nói

Nhok_Yumbi

vip_1992 Bạn dùng trình media nào đó có chức năng record mà ghi lại đoạn muốn phát nhiều lần mà xài thôi chứ theo mình thì rất khó tìm trình media nào có chức năng như bạn nói lại mất thêm 1 công đoạn nữa, mất công lắm bạn

traicodon_bb

itune nghe nhac tốt nhất nhất đấy bạn... nó tổ chức Library còn hơn cả Windows Media Center nữa, giao diện thì cực đỉnh luôn

Lorence

Hoaian_95 itune nghe nhac tốt nhất nhất đấy bạn... nó tổ chức Library còn hơn cả Windows Media Center nữa, giao diện thì cực đỉnh luôn mình cần chức năng, không càn thương hiệu

nganhang2k2008

111222vn Mình cần tìm 1 trình chơi media có chức năng chơi lặp đi lặp lại một đoạn nào đó. Vd: từ phút 10 đến phút 15. ai biết xin chỉ dùm mình với. mình thấy virtualdj có phần lặp lại đó,bạn này xem thử đi

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
E Tìm hiểu qui trình CPH DNNN tại công ty cổ phần xáng xây dựng Cần Thơ Luận văn Kinh tế 0
Q Tìm hiểu quy trình sản xuất và các thiết bị chính trong quy trình sản xuất sữa tiệt trùng tại nhà máy sữa Cần Thơ Khoa học Tự nhiên 2
T Cần tìm bạn đam mê lập trình Apps cho di động làm trưởng nhóm lập trình Lập trình phần mềm, Android, IOS, Window Phone 0
R [CẦN GIÚP GẤP] Cần các bác tìm giúp phần mềm thu chương trình Thủ thuật tin học 1
C Tìm hiểu quy trình cổ phần hóa DNNN tại công ty cổ phần xáng xây dựng cần thơ Luận văn Kinh tế 0
M Tìm hiểu thực tiễn thực hiện quy trình dự toán ngân sách nhà nước tại Quốc hội ở Việt Nam trong năm gần đây và đưa ra các ý kiến bình luận cần thiết Luận văn Luật 3
O Khai Phá Dữ Liệu (Data Mining): Cần giúp đỡ chương trình tìm Core viết C# Sinh viên chia sẻ 0
B Tìm hiểu thực tiễn thực hiện quy trình dự toán ngân sách nhà nước tại Quốc hội ở Việt Nam trong năm gần đây và đưa ra các ý kiến bình luận cần thiết Tài liệu chưa phân loại 2
M Tìm hiểu qui trình cổ phần hóa doanh nghiệp nhà nước tại công ty cổ phần xáng xây dựng Cần Thơ Tài liệu chưa phân loại 0
L Cần tìm nhạc cho thuyết trình Hỏi đáp Tin học 1

Các chủ đề có liên quan khác