Xarles

Hiện giờ bọn em có 1 bài tập lớn môn CTDL về cây đỏ đen nhưng em không hiểu dc bao nhiêu về vấn đề này. Ai có tài liệu tham khảo share giúp em với. Dịnh nghĩa, tư tưởng, ví dụ minh họa và cần nhất là 1 chuơng trình chạy

leopuzz

blackwolf1986 Hiện giờ bọn em có 1 bài tập lớn môn CTDL về cây đỏ đen nhưng em không hiểu dc bao nhiêu về vấn đề này. Ai có tài liệu tham khảo share giúp em với. Dịnh nghĩa, tư tưởng, ví dụ minh họa và cần nhất là 1 chuơng trình chạy bạn học khoa công nghệ sinh học hả cái này thì anh em ít hiểu biết lắm bạn có thể lên google search là có thôi chúc bạn thành công

Hasani

bạn à nếu là nhập môn thì vào đây xem nha

híc mà đây là môn kĩ thuật lập trình mà @@

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
K NCKH: CÂY ĐỎ ĐEN – LÝ THUYẾT VÀ MÔ PHỎNG Tài liệu chưa phân loại 2
D Kết quả bước đầu nghiên cứu kỹ thuật gieo trồng cây Hoàng tinh hoa đỏ (Polygonatum kingianum Coll. ex Hemsl) từ hạt Khoa học Tự nhiên 0
V Nghiên cứu mức độ ảnh hưởng của độc chất kim loại nặng (cd2+, hg2+) lên quá trình sinh trưởng và phát triển của cây rau muống trên khu vực đất đỏ bazan tỉnh lâm đồng Khoa học Tự nhiên 0
T Ảnh hưởng của hợp chất kim loại nặng lên quá trình sinh trưởng và phát triển của cây rau muống trên khu vực đất đỏ bazan tỉnh Lâm Đồng Khoa học kỹ thuật 0
N Giảm cân hiệu quả cùng các loại trái cây màu đỏ Nghệ thuật sống 0
K Nghiên cứu hoá học và nhận dạng nhóm chất có trong cây đỏ ngọn (cratoxylum prunifolium kurtz) Tài liệu chưa phân loại 0
T Cây đỏ den – lý thuyết và mô phỏng Tài liệu chưa phân loại 0
S Đặc điểm phân bố của loài nhện đỏ tetranychus urticae koch (acari: tetranychidae) trên cây bông Tài liệu chưa phân loại 0
S Khảo sát thành phần hóa học vỏ cây và vỏ trái sấu đỏ (sandoricum koetjape merr.) Tài liệu chưa phân loại 0
G Nghiên cứu ảnh hưởng của chiều cao cắt cây và thời gian nuôi củ đến chất lượng củ giống hoa lily Socbonne và layơn đỏ đô tại Lạng Sơn Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác