Makis

Dạ như tit trên em vừa nói em sử dụng CDBurnerXP_setup_4.4.1.3341 để Burm đĩa và vào phần cài đặt không tìm được chỗ chọn tốc độ Burm đĩa ở đâu các bạn giúp em với em đang cần bủm đĩa gấp quá

Thank bác bác nhiều

mailanng613

-> vào menu Option àm chỉnh lại Thank bác nhiều em làm được rồi

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
B Kiểm tra kiến thức học sinh bằng các câu hỏi tự luận để lựa chọn các phương án nhiễu cho hệ thống câu hỏi trắc nghiệm khách quan nhiều lựa chọn chương I sinh học 11 ban cơ bản Luận văn Sư phạm 0
T Kiểm tra kiến thức học sinh bằng các câu hỏi tự luận để lựa chọn các phương án nhiễu cho hệ thống câu hỏi trắc nghiệm khách quan nhiều lựa chọn chương II, III sinh học 10 ban cơ bản Luận văn Sư phạm 0
K Tuyển chọn, xây dựng và sử dụng hệ thống câu hỏi trắc nghiệm khách quan phần este, lipit và cacbohidrat, Hóa học lớp 12 nâng cao nhằm nâng cao năng lực nhận thức cho học sinh THPT Luận văn Sư phạm 0
L Xin hỏi cách in trong Word 2010 cho chữ thành màu đen hết tương tự chọn màu in trong cad Thủ thuật tin học 1
A Các bác cho e hỏi cái, muốn bỏ chọn Windows Media Player Network Sharing Service thì làm như thế nào Thủ thuật tin học 0
N Cho hỏi Lumia 720 và 525 nên chọn em nào? Hỏi đáp về thiết bị di động 2
H Các bác cho em hỏi dịch vụ kế toán ở đâu tốt...? Các bác vào tư vấn em chút để em lựa chọn ......... Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1
T Cho em hỏi nên chọn VGA nào? Hỏi đáp Tin học 1
L Lựa chọn, xây dựng hệ thống câu hỏi và bài tập về phản ứng oxi hóa- khử nhằm phát huy năng lực nhận thức và tư duy cho học sinh ở trường THPT Tài liệu chưa phân loại 0
N Cho mình hỏi mình muốn đi từ Mỹ Đình sang Bãi cháy thì có những xe khách nào đi tới đc và nên chọn h Địa lý & Du lịch 0

Các chủ đề có liên quan khác