Gr­mur

Em muốn hỏi các anh chị đang hay vừa là SV của trường CĐ Kinh tế đối ngoại về cơ sở vật chất, chất lượng giảng dạy, đầu ra thế nào ạ!?

Em cần một lời nhận xét thực tế ạ!

Em Thank trước!

di_vui_ve

Theo mình thấy cơ sở vật chất cũng bình thường. Chất lượng giảng dạy củng như các trường công lập khác. Theo mình thì khi ra trường cũng có sinh vien giỏi và sinh vien dở. Có lẽ là do chế độ rèn luyện và ý thức học tập của mỗi sinh viên là điều quan trọng. Trong tất cả các trường cao đảng thì trường này khá nổi tiếng đấy. Nếu đậu bạn cứ mạnh dạn mà học. Nhớ là phải thực hành cho tốt nhé.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
B Kiểm tra kiến thức học sinh bằng các câu hỏi tự luận để lựa chọn các phương án nhiễu cho hệ thống câu hỏi trắc nghiệm khách quan nhiều lựa chọn chương I sinh học 11 ban cơ bản Luận văn Sư phạm 0
T Kiểm tra kiến thức học sinh bằng các câu hỏi tự luận để lựa chọn các phương án nhiễu cho hệ thống câu hỏi trắc nghiệm khách quan nhiều lựa chọn chương II, III sinh học 10 ban cơ bản Luận văn Sư phạm 0
G Rèn luyện tư duy văn học cho học sinh THPT bằng câu hỏi liên tưởng, tưởng tượng trong dạy học tác phẩm Chí Phèo của Nam Cao (sách giáo khoa ngữ văn 11 Ban cơ bản) Luận văn Sư phạm 0
S Xây dựng và sử dụng hệ thống câu hỏi trắc nghiệm chương Dao động cơ lớp 12 cho học sinh nội trú Luận văn Sư phạm 0
Y Các ae cho e hỏi về phần cơ sở đo lường ngành Viễn Thông. Sinh viên chia sẻ 0
F Lông trên cơ thể của em không được như các nam giới khác, cho em hỏi có sao ko ạ? Sức khỏe 2
H Cho mình hỏi về cơ bụng? Sức khỏe 1
L Xây dựng bộ câu hỏi định hướng cho việc dạy và học Động lực học chất điểm chương trình lớp 10 ban cơ bản Tài liệu chưa phân loại 0
L Bạn nào biết về môn Những NL cơ bản của chủ nghĩa Mác-Lênin vào cho mình hỏi tí. Sinh viên chia sẻ 2
S mấy huynh học đại học ngành điều khiển tự động và cơ điện tử cho đệ hỏi tí Sinh viên chia sẻ 4

Các chủ đề có liên quan khác