ha_be

Lướt Web 1 thời (gian) gian là RAM ~ 1GB, thế này chẳng xứng đáng là Browser đáng để dùng !

hachayvn

Nếu nhiều ram thì chuyện gì phải xoắn còn ít ram thì nên dùng opera hay firefox.

funnystar_hana

2 GB là ít hả bạn ? là tầm trung của người dùng phổ thông hiện giờ đấy. Chrome không đáng để dùng !

tieuquy_h1k

Hôm nay dùng thử cái Firefox 18 beta. tốc độ quá ổn. có thể còn nhanh hơn chrome.

thang_ha69

chuyển qua các trình duyệt khác đi bạn, cái nào phù hợp thì dùng đúng mỗi người có một sở KẾT sao phải la ầm lên thế nhỉ

anthy20

xài lâu thì chỉ có firefox là thấy ôkê(mình mở khoảng 5 tab để lâu nó lên RAM ~ 600 MB rồi tự hạ xuống - rồi lại lên), xài chrome chủ íu là do cái sync cực tiện của nó thoai

Cái này là do không chịu dọn rác máy, lịch sử chrome nên nó thế chứ + ngồi nhiều có j` đâu mà phàn nàn nhỉ

Cái này là do không chịu dọn rác máy, lịch sử chrome nên nó thế chứ có j` đâu mà phàn nàn nhỉ phán như thánh thế nhỉ, 1 ngày mình Cleaner cookie & history 1 lần.

Dilwyn

Đúng là chrome sycn cực fê, firefox không có được, nhưng cá nhân mình thấy FF rất tốt, addon hỗ trợ phải nói là ok hơn chrome nhiều, điển hình là cái IDM

Corwyn

các bạn cho thằng gà mờ này hỏi tí: về chuyện chrome ngốn ram nhìu mà theo ý kiến của mấy a thì reset lại là ổn ! thế thì ff có cần k ? còn chrome thì xài lâu có ảnh hưởng j k ? máy nhà e cũ lắm rồi ! ram thì 512 mà k hĩu sao h còn có 503 ! intel celeron R ! mấy anh chỉ bảo e cái trình duyệt tốt cho máy cũ này với !

note: e xài chrome thì thấy ít bị treo hơn ff, ff e xài treo nhìu và giật lắm !

Các chủ đề có liên quan khác