Em chào anh chị

Hiện tại em đang cần gấp chứng từ đăng kí thang bảng lương để gửi lên sở LĐ-TBXH anh chị nào có làm ơn gửi giúp cho em với em đang cần gấp.

Thank anh chị nhiều

mail: [email protected]

Burkhart

Gửi cho e nữa ạ , e Thank các bạn nhiều !

Mail của e là thanhloanvtvp

s0sbabyboys0s

Nguyên văn bởi nguyenloankt

Gửi cho e nữa ạ , e Thank các bạn nhiều !

Mail của e là thanhloanvtvp

Bạn ơi mình cũng đang mon men đăng ký thang bảng lương nè, nhưng mình chưa làm được thang bảng lương để đăng ký, mẫu biểu thì mình có nhưng không biết post lên bằng cách nào, bạn nhắn vào mail [email protected] mình gửi cho.

Và nếu bạn hay anh chị nào biết cách làm thang bảng lương theo quy định mới nhất thì chỉ lại mình nha, thanks

Gồm có:

Công văn đề nghị đăng ký thang bảng lương và phụ cấp lương (mẫu)

Thang bảng lương (tự xây dựng)

Bảng quy định chức danh (tự xây dựng)

Ý kiến của ban chấp hành công đoàn

CÁc bạn ở quận nào thì lên quận đó mua hồ sơ, mỗi hồ sơ ở mỗi quận khác nhau đó bạn

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
S Tìm hiểu thực trạng công tác đăng ký đất đai, cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất, lập hồ sơ địa chính của xã Tân Triều Hà Nội từ khi có luật đất đai đến nay Tài liệu chưa phân loại 2
F Bộ Chứng Từ đăng Ký Thang Bảng Lương Gửi Lên Sở Lđtbxh. Các Mem Down Nhé!!! Phần mềm kế toán, tài chính 9
D Tìm hiểu về bộ chứng từ trong thanh toán xuất nhập khẩu thực trạng và các giải pháp hoàn thiện tại Việt Nam Luận văn Kinh tế 0
D Bài tiểu luận chứng từ xuất nhập khẩu Luận văn Kinh tế 0
D Thực trạng thanh toán quốc tế theo phương thức tín dụng chứng từ của ngân hàng techcombank Luận văn Kinh tế 0
D Giải pháp nâng cao chất lượng thanh toán quốc tế bằng phương thức tín dụng chứng từ tại Vietinbank Luận văn Kinh tế 0
D Chất lượng thanh toán quốc tế theo phương thức tín dụng chứng từ tại Eximbank Hà Nội Luận văn Kinh tế 0
D Giải pháp hạn chế rủi ro trong việc luân chuyển chứng từ thu, chi tiền đối với khách hàng tại Ngân hàng Sacombank Luận văn Kinh tế 0
D Nghiên cứu hệ thống chứng từ kế toán theo quy định của TT 200/2014/TT-BTC Luận văn Kinh tế 0
D Nâng cao hiệu quả hoạt động thanh toán quốc tế bằng phương thức tín dụng chứng từ tại Ngân hàng Thương mại Cổ phần Bưu điện Liên Việt Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác