làm ơn đọc kỹ rồi hả cmt, kẻo người ta lại cười vào mặt "tui"

@thớt: dùng pts mở ảnh thử xem, nếu không được nữa thì "quăng" cái ảnh lên đây (nếu ngại vì ảnh riêng tư thì bỏ ) anh có mail hay yahoo không giúp em chứ em chẳng biết up ảnh lên cái trang này như thế nào !!1

lelien123

Bức ảnh quá lớn, hay vừa hỏng, hay bị ăn mòn bởi Virus. Bạn dùng Pain mở ra, hay nếu có Photoshop thì mở ra và chỉnh lại kích thước bằng Lệnh Desize Image, Không được nữa thì dùng Antivirus xóa nó đi rồi dùng phần mềm Backup để phục hồi lại ảnh đó.

chuong_vang

Bức ảnh quá lớn, hay vừa hỏng, hay bị ăn mòn bởi Virus. Bạn dùng Pain mở ra, hay nếu có Photoshop thì mở ra và chỉnh lại kích thước bằng Lệnh Desize Image, Không được nữa thì dùng Antivirus xóa nó đi rồi dùng phần mềm Backup để phục hồi lại ảnh đó. anh ơi anh có địa chỉ email không để em gửi anh xem giúp em chứ em không biết up lên trang này như thế nào ?

twin.fish69

Nó đưa ra lý 3 lý do không thể mở được, lỗi coroupt, ảnh hỏng và kích thước quá lớn, dùng cái khác mở thử xem/

huytu.nguyen

mà bạn có cần nó quá không?nếu có thì chỉnh lại độ phân giải cho máy rồi thử lại xem!

Terrence

nếu view thumsbnail không được thì có thể ảnh hỏng,còn ở chế độ thumbnail view được mà mở không được thì bạn thử tăng độ giải màn hình lên,hay xem bằng phần mềm view ảnh khác

ảnh là 1,8Mb các anh à ? thế có lớn không ?anh Hình ảnh chi có 1,8mb thì không thể nói là lớn dc. windows có thể đọc được file hình ảnh 30mb lận. Mình dùng windows 7 và mở hình ảnh kia dung lượng lên tới 25mb vẫn bình thường.

Nếu windows vừa báo vậy thì chúng tỏ là hình ảnh của bạn vừa bị hỏng.

Hình ảnh chi có 1,8mb thì không thể nói là lớn dc. windows có thể đọc được file hình ảnh 30mb lận. Mình dùng windows 7 và mở hình ảnh kia dung lượng lên tới 25mb vẫn bình thường.

Nếu windows vừa báo vậy thì chúng tỏ là hình ảnh của bạn vừa bị hỏng. Ừ! Mình cũng nghĩ vậy! Chủ topic vừa nói là ảnh chỉ có 1.8MB và chép từ máy ảnh ra vậy mà một số bác nhà ta do... giỏi tiếng Anh hơn tiếng Việt vừa kết luận ảnh quá bự, quá to, quá lớn... File ảnh vừa bị hỏng rồi. Nếu ảnh còn trong máy thì bạn chép lại vào máy- đừng chép vào desktop mà hãy chép thẳng vào thư mục trong ổ đĩa. Nếu file trong máy ảnh vừa bị xóa thì bạn dùng phần mềm phục hồi lại các file đó.

anh ơi anh có địa chỉ email không để em gửi anh xem giúp em chứ em không biết up lên trang này như thế nào ? Úp lên facebook rùi copy paste qua đây củng dễ mà

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
T Anh/chị nhận được kế hoạch xuất khẩu 4000 tấn cà phê sang thị trường Mỹ. Cà phê đã có sẵn kế hoạch cung cấp cho công ty của anh/ chị để xuất khẩu Luận văn Kinh tế 0
H Nhờ mấy anh chị có chuyên môn Kinh tế quốc tế chỉ giáo. Kinh tế quốc tế 1
H Chào các anh, chị bộ phận đăng ký hành nghề của Kế toán Hà Nội. Em có một câu hỏi như sau: Hiện tại Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
K “Nơi lạnh lẽo nhất không phải là Bắc Cực mà là nơi không có tình thương. Anh (chị) hãy bàn luận ý ki Văn học 0
F Anh (chị) có suy nghĩ gì về câu nói: “Việc làm xua đuổi xa ta ba mối hoạ lớn: buồn nản, thói hư và c Văn học 0
H Những người là bố, mẹ , vợ, chồng, anh, chị, em , con của người lãnh đạo đơn vị có được cùng làm k Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
C Anh (Chị) hãy kể lại câu chuyện về con vật nuôi có nghĩa, có tình Văn học thiếu nhi 1
K Anh chị hãy trình bày suy nghĩ của mình về câu nói của Democrite: “Ai không có một người bạn chân ch Văn học 0
V Anh chị em có serial của Auto Capture PC xin chia sẻ ! An toàn - Tối ưu hệ thống 0
K Các anh ( chị ) có thể giải giúp em 2 bài tập kinh tế lượng này không ạ !!! Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác