Kolton

Có trung tâm nào ôn thi ielts hiệu quả ở Tp.HCM ko? làm ơn chỉ mình với nha, học phí trung bình thôi nha mấy you. thanks!

Trung tâm ngoại ngũ Bắc Mỹ đó bạn. Ôn thi Ielts khoảng mấy tháng xong bạn thi. Thi không đậu hoàn học phí lại cho bạn luôn. Lúc trước mình học AV giao tiếp ở đó nên có nghe phổ biến về vấn đề này.

Burtt

Ak, Mình đang ôn ielts advance bên ILI của Thầy Jonathan nè, thầy dạy công nhận hay lun đó. Lớp của mình ôn tới 7 tuần luận, mà mình vô hơi trễ so với mấy bạn, nên Thầy kèm cho mình nhiều hơn 1 tí. các bạn khác thì cũng giúp đỡ mình nhiều nữa. Lớp ít học viên nên rất chất lượng. Mình thấy môi trường ở đây rất thân thiện và học hiệu quả nữa. các bạn nào muốn ôn thì đến đó test thử trình độ của mình rồi học xem sao nha. Địa chỉ của trường nè: 503 Sư Vạn Hạnh, hay số đt này cũng được đó: 08.38.620.088. Thêm trang web nữa cho các bạn tìm hiểu trước nha: www.ilanguagei.com

Eshkol

Ủa bạn j ui cho mình hỏi cái này nha sao hum trước mình có ra 503 Sư Vạn Hạnh test rùi đăng kí học nhưng bữa sau mẹ em chở em ra đăng kí học thì thấy trường gỡ bảng hiệu xuống hết trơn, mẹ em bảo coi lại hỏi lại coi sao chứ tự nhiên j kì cục vậy????? Hỏi ra mới biết là cơ sở này là lậu bị thanh tra sở xuống xử phạt và yêu cầu đóng cửa hum trước, Ui trời hú hồn không thì bị lừa rùi, bây giờ mình đang tính kiếm trường khác nè. Nghe nói trường ILI chỉ có một cơ sở duy nhất ở 22C Trường Sơn thui, chắc mai em kêu mẹ chở qua đó test lại coi sao.

55_66

Ở đường Hồ Bá Kiện q10 có trung tâm Talent đó bạn ơi, rất dễ tìm, giáo viên nước ngoài ở đó rất nhiệt tình và thân thiện với học viên lắm. Theo mình biết thì học phí thấp hơn những trung tâm khác mà chất lượng không kém gì đâu nha. Bạn cần xem thông tin khóa học thì vào đây nha www.talent.edu.vn.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
A Phương pháp tổng hợp và phân tích thứ cấp (phương pháp chủ đạo), phương pháp thực tế có được từ nghiên cứu của Trung tâm, phương pháp chuyên gia Luận văn Kinh tế 0
D Khảo sát tình hình sử dụng thuốc trên bệnh nhân lupus ban đỏ hệ thống có hội chứng thận hư tại Trung tâm dị ứng - miễn dịch lâm sàng Bệnh viện Bạch Mai Y dược 0
P Khảo sát ngữ vị từ có nhóm vị từ + di chuyển + mục tiêu làm trung tâm trong tiếng Hán (có so sánh với tiếng Việt) Văn hóa, Xã hội 0
N Biện hộ thực trạng Quyền trẻ em của nhóm trẻ em có HIV/AIDS tại Trung tâm Lao động 02 Ba Vì - Hà Nội Văn hóa, Xã hội 2
G Xây dựng mô hình hỗ trợ trẻ tự kỷ và gia đình có trẻ tự kỷ trên địa bản huyện Gia Lâm, TP Hà Nội ( Nghiên cứu được thực hiện tại Trung tâm hỗ trợ hòa nhập Gia Lâm) Văn hóa, Xã hội 2
J CTY cổ phần đang dựng trung tâm thương mại để kinh doanh cho thuê mặt bằng và có ký trước 01 hợp đồn Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
P Đặc điểm lâm sàng, cận lâm sàng của bệnh nhân SLE có tăng áp động mạch phổi điều trị tại Trung tâm DƯ-MDLS, Bệnh viên Bạch Mai Tài liệu chưa phân loại 0
A Tình hình đầu tư vào các trung tâm điều dưỡng người có công Bộ Lao động thương binh và xã hội Tài liệu chưa phân loại 0
C Thực trạng các hoạt động có liên quan đến hoạt động đầu tư và quản lý hoạt động đầu tư của Trung tâm Giao dịch Chứng khoán Hà Nội Tài liệu chưa phân loại 0
H Đặc điểm lâm sàng, cận lâm sàng của hen phế quản có viêm mũi dị ứng tại trung tâm Dị ứng – Miễn dịch lâm sàng - Bệnh viện Bạch mai Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác