kyniem_2008

Chính cảm giác nó kiểm soát việc xuất tinh của bạn.Bạn QHTD với nhiều người mà bạn không có cảm giác cực khoái thì thời điểm xuất tinh của bạn cũng sẽ muộn hơn là chuyện bình thường.

Còn khi thủ dâm do tâm lý e sợ sợ người khác nhìn thấy nên người thủ dâm thường đẩy nhanh quá trình kích thích và xuất tinh sớm là kết thúc quá trình đạt cực khoái của họ.Bạn nên tránh thủ dâm nhiều bởi thủ dâm nhiều sẽ dễ dẫn đến bệnh xuất tinh sớm.

canary586

Bạn nên hạn chế thủ dâm nhiều và quan hệ bừa bãi vì điều này sẽ dẫn đến chứng xuất tinh sớm và viêm nhiễm niệu đạo,không có lợi cho bạn khi lập gia đình sau này.Còn về vấn đề bạn không xuất ra được thì có thể có một số nguyên nhân sau,đây là những bài viết về triệu chứng của bạn( như vậy như bạn không phải là hiếm) mình lượm lặt được:

Không xuất tinh có thể được xếp vào dạng rối lọan cương. Một số người cho rằng rối loạn cương dương chỉ là việc “cậu nhỏ” không thể “đứng” hay “đứng” không vững dù chủ thể rất muốn, hay “đứng chào cờ” luôn, không thể trở lại trạng thái ban đầu. Tuy nhiên, không xuất tinh được trong một khoảng thời gian khá lâu cũng là một biểu hiện của rối loạn cương dương.

Ngoài ra, còn có một nguyên nhân là ống phóng tinh bị tắc, cũng dẫn đến tình trạng không thể xuất tinh. Ống phóng tinh bị tắc thường do hậu quả của quá trình nhiễm khuẩn và viêm nhiễm ở niệu đạo, rất hiếm khi do dị tật bẩm sinh.

Một số nam giới có thể “lên đỉnh” mà không thể xuất tinh là do xuất tinh ngược dòng - tinh dịch được đẩy ngược lại bàng quang thay vì chúng phải di chuyển thẳng về phía trước, qua ống niệu đạo. Triệu chứng này thường rơi vào nhóm nam giới mắc chứng tiểu đường, mắc chứng đa xơ cứng hay vừa trải qua phẫu thuật… Trường hợp này cần sự kiểm tra và chẩn đoán của bác sĩ

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
O Nghiên cứu các kênh huy động vốn khác mà công ty còn chưa tiếp cận nhằm tìm ra được kênh huy động vốn phù hợp với công ty Luận văn Kinh tế 0
P Cứu e với... Lỗi nhấp nháy con trỏ k làm được gì khi tạo ghost usb win 7 bị lỗi Thủ thuật tin học 1
B Nghiên cứu nâng cao chất lượng hạt ure để thích ứng được với điều kiện thực tế trong các khâu vận chuyển, lưu kho và phân phối tại Nhà máy đạm Phú Mỹ Tài liệu chưa phân loại 0
S cứu e với .. itunes không khởi động được ! Thủ thuật tin học 0
B Cứu máy tính của em với các bác: máy khởi động chế độ bình thường không được!!!! Hỏi đáp Tin học 14
D Mấy anh cứu em với. Máy bị drump chỉ vào được safemod Hỏi đáp Tin học 1
N Ai Kứu Em Với...Không Vào Được Boomonline...Ai Biết Cứu Em...!!! Hỏi đáp Tin học 1
E Có câu hỏi cần được giải đáp gấp (mọi người ơi cứu mình với) Sinh viên chia sẻ 1
N Không mở được camera raw trên cs5 và cs4 cứu em với Thủ thuật tin học 7
R Nghiên cứu giải pháp tăng cường quản lý nhà nước về chất lượng thức ăn đối với một số cơ sở sản xuất thức ăn chăn nuôi Nông Lâm Thủy sản 0

Các chủ đề có liên quan khác