noen_2015

Thật là tức tức oái máu, Mới mua cái sim d-com và đăng ký gói D-com 120k tháng hồi tối mà giờ chưa đầy 24h vượt 2Gb và bị bóp băng thông dùng tức thật lun, Mẹ chưa thấy kiẻu kinh doanh ăn cướp như ở nước mình Internet ở nước ngoài người ta mở không, tốc độ người ta càng ngày càng cải thiện trong khi đó nhà mạng viettel lại đi bóp băng thông không tăng tốc độ. Tải 1 bài nhạc chỉ 32Kb/s lâu lâu cho lên 50Kb/s. Lúc ban đầu tưởng đây là thiết bị có thể thay thế ADSL nên cắt nhưng giờ nhìn lại thật sai lầm. Anh em nào vừa bị hố như tui thì cùng nhau thaỏ luận chém gió mấy thằng ăn cướp như viettel. Phan nhiệt tình.

Garrey

bạn dowload thế kia mà còn kêu ca gì nữa, D-com người ta xài chỉ lướt web thui, xài D-com cấm kỵ là xem video và Dowload cùng lắm chỉ Dow những file quan trọng dung lượng thấp thui, xài gói 120k này có lợi là đợi lúc hết 120k đừng ngắt kết nối lúc đó cứ dow thoải mái

nhattungsm

trước 2gb thì tốc độ tối đa mà, với lại đăng ký nó chưa trừ tiền liền nó sẽ trừ như bình thường cho đến khi đủ 2gb sẽ free với tốc độ 2gb. từ đó suy ra 120k có mất đi đâu đâu, do bạn xài thôi, dù không đăng ký thì dung 2gb cũng sẽ mất 120k. suy ra sau 2gb đâu tốn tiền

Belmiro

laptop di chuyển nhiều nên không xài cap dc , đành chịu , chỉ lướt web chơi thôi, còn dow thì ra quán cafe mà dow,hì tính ra cũng như lâu lâu đi chơi thôi , còn đỡ hơn gói 120k này , đẩy xuống 2g xài tức ói máu

bay giờ viettel có gói 3g chỉ 40k/1thasng free lướt web.lên trang chủ má đọc nhá bạn.củng như 120k/1 tháng thôi.m tốc độ 70kb/s

lamvietphap

Bạn nên chú ý giá cước và rõ hơn gói cước khi đăng kí để hối hận về sau nhé. Không riêng gì viettel mà cả mobi và vina cũng đều giới hạn băng thông hết bạn ạ

Kolton

Xài cái này tưởng đâu down load sướng té ra cùi hơn ADLS 100 lần

thanhbinh_an

hetduyen1101 bay giờ viettel có gói 3g chỉ 40k/1thasng free lướt web.lên trang chủ má đọc nhá bạn.củng như 120k/1 tháng thôi.m tốc độ 70kb/s

40k 1 tháng ak` ... sao không tìm thấy nhỉ cậu cho mình xin link bài viết

cHO MÌNH CHÉM GIÓ TÍ NHÉ . ĐỊT BỐ CÁI HẰNG MOBI LÀM ĂN NHƯ SHJT , MỔI THÁNG ĐƯỢC 1,5GB NHƯNG VÀO 3G LÚC ĐƯỢC LÚC KHÔNG ,EDGE CỦNG CHẲNG THUA GÌ 5 PHÚT DÍT 1 LẦN ,XÀI THỬ VINA VỚI VỊT TEO THÌ NGON VÔ ĐỐI CHƠI GAME TREO 3 ACC CUNG KHÔNG LAG CHỈ CÓ CÁI TỐN TIỀN NHÌU .KHUYÊN ANH EM KHÔNG NÊN CHƠI VỚI HẰNG MOBI , EM CHÉM XONG RỒI Ợ

poolking2409

ngoài đọc tiêu đề cũng lờ mờ ra vấn đề... nhiều người dùng tốn quá đăng kí với lí do cho đỡ tốn mà hoàn toàn bỏ qua bản chất gói cước đó là gì rồi để chê rồi thậm chí đến chửi nhà cung cấp dịch vụ làm ăn chộp giật, ăn cướp... nhìn lại thì nếu đánh giá là nhà mạng ăn cướp thì bạn là người thực sự thiếu hiểu biết...

ha_vy_87

Mình xài ADSL Viettel sướng lắm 200k/1 tháng tốc độ download ~500kb/s, D-com chủ yếu sắm thêm bỏ vào cặp khi nào cần ra ngoài mới xài.

quan_pc

Thật là tức tức oái máu, Mới mua cái sim d-com và đăng ký gói D-com 120k tháng hồi tối mà giờ chưa đầy 24h vượt 2Gb và bị bóp băng thông dùng tức thật lun, Mẹ chưa thấy kiẻu kinh doanh ăn cướp như ở nước mình Internet ở nước ngoài người ta mở không, tốc độ người ta càng ngày càng cải thiện trong khi đó nhà mạng viettel lại đi bóp băng thông không tăng tốc độ. Tải 1 bài nhạc chỉ 32Kb/s lâu lâu cho lên 50Kb/s. Lúc ban đầu tưởng đây là thiết bị có thể thay thế ADSL nên cắt nhưng giờ nhìn lại thật sai lầm. Anh em nào vừa bị hố như tui thì cùng nhau thaỏ luận chém gió mấy thằng ăn cướp như viettel. Phan nhiệt tình. tại bạn không đọc kỹ trc khi dùng thôi, sau 2GB đầu tiên sẽ bị bóp băng thông mà.

quan_pc Thật là tức tức oái máu, Mới mua cái sim d-com và đăng ký gói D-com 120k tháng hồi tối mà giờ chưa đầy 24h vượt 2Gb và bị bóp băng thông dùng tức thật lun, Mẹ chưa thấy kiẻu kinh doanh ăn cướp như ở nước mình Internet ở nước ngoài người ta mở không, tốc độ người ta càng ngày càng cải thiện trong khi đó nhà mạng viettel lại đi bóp băng thông không tăng tốc độ. Tải 1 bài nhạc chỉ 32Kb/s lâu lâu cho lên 50Kb/s. Lúc ban đầu tưởng đây là thiết bị có thể thay thế ADSL nên cắt nhưng giờ nhìn lại thật sai lầm. Anh em nào vừa bị hố như tui thì cùng nhau thaỏ luận chém gió mấy thằng ăn cướp như viettel. Phan nhiệt tình. Chả có gì là ăn cướp cả, chỉ tại bạn tưởng bở thôi, nếu không muốn dùng mạng chậm thì hủy đi là nhanh thôi ! còn về 2GB thì dùng nhanh lắm, tải 1 bộ phim, xem mấy utube, load 2chuc trang web là hết ngay ấy mà !

Trích dẫn từ quan_pc;9144792:

Thật là tức tức oái máu, Mới mua cái sim d-com và đăng ký gói D-com 120k tháng hồi tối mà giờ chưa đầy 24h vượt 2Gb và bị bóp băng thông dùng tức thật lun, Mẹ chưa thấy kiẻu kinh doanh ăn cướp như ở nước mình Internet ở nước ngoài người ta mở không, tốc độ người ta càng ngày càng cải thiện trong khi đó nhà mạng viettel lại đi bóp băng thông không tăng tốc độ. Tải 1 bài nhạc chỉ 32Kb/s lâu lâu cho lên 50Kb/s. Lúc ban đầu tưởng đây là thiết bị có thể thay thế ADSL nên cắt nhưng giờ nhìn lại thật sai lầm. Anh em nào vừa bị hố như tui thì cùng nhau thaỏ luận chém gió mấy thằng ăn cướp như viettel. Phan nhiệt tình.[/QUOTE

chủ thớt chả biết gì nếu không giới hạn thì nó rẻ hơn cả ADSl mà còn nhanh hơn cả ADSL bt nữa thì chả tội gì moij ng không dùng ai bảo ham hố vừa 24h chắc thấy nhanh down nhiệt tình nên hết 2gb nhanh thế lần sau tìm hiểu kĩ vào nha

viettel có gói gmoi MIMAX 40k freee 500mb rồi bóp băng thông như 120k thôi cài gì không có dây chả đắt

funny_girl_vt

danhtuan05 40k 1 tháng ak` ... sao không tìm thấy nhỉ cậu cho mình xin link bài viết

trangkhuyet_ty

hôm nâu có gói dk mất 5 ngàn down thoải mái mà tóc độ khá nhanh đợi mãi không thấy km như thế

Treowe

bạn nên sửa lại cấu hình d-com,m làm theo toppic này thấy tốc độ downlad cải thiện khá nhiều

katy_ttky

Ha ha ha! có rất nhiều người bị lừa rồi, bạn là một trong số đó, kinh nghiệm lần sau fai tìm hiểu kỹ nhé, bọn nó lừa đảo theo kiểu câu chữ, đánh lận dễ mắc lừa lắm. Âu cũng là một bài học, các doanh nghề ở Việt Nam mấy thằng kinh doanh theo kiểu có đạo đức đâu, chúng nó chỉ lừa đảo chộp giật thôi mà

Các chủ đề có liên quan khác