bum_bu0n.b4dkny

hetduyen1101 Đây là gói cước Mobile Internet dùng cho điện thoại di động mà, có phải gói cước cho DCOM_3G đâu?

hetduyen1101

40k trên di động thì ăn thua gì ..... đang nói trên máy tính ấy

bùn cười thật

mình nói thật " bạn ngu mà còn tỏ ra quá nguy hiểm"

viettel lừa đảo á, nhờ có gói cước đấy mà các bạn mới có internet dùng đó... không giới hạn....

D-com mà để dowload thì bó tay luôn....

nó không bóp băng thông đi, ok vậy nó còn rẻ hơn mấy lần cả mấy gói cước trọn gói ADSL nữa đấy.

hãy xem lại D-com nó có lợi ích như thế nào

Trevian

Những đứa nói nhà mạng lừa đảo thì đầu óc nó có vấn đề hoặc trình độ học vấn nó thuộc dạng vô học

D com nhà tớ khi tối 11h lên đến 800kb/s haizz...quên chụp cái hình cho tất cả người xem mất...để khi nào canh chừng up lên còn so hàng nữa...hjhj

doihong_12c8

Tốt nhất bạn lên dùng mạng trọn gói ý.dùng d-com vừa chậm lại trừ tiền lung tung lắm chẳng biết đâu mà lần đâu

quan_pc

Thật là tức tức oái máu, Mới mua cái sim d-com và đăng ký gói D-com 120k tháng hồi tối mà giờ chưa đầy 24h vượt 2Gb và bị bóp băng thông dùng tức thật lun, Mẹ chưa thấy kiẻu kinh doanh ăn cướp như ở nước mình Internet ở nước ngoài người ta mở không, tốc độ người ta càng ngày càng cải thiện trong khi đó nhà mạng viettel lại đi bóp băng thông không tăng tốc độ. Tải 1 bài nhạc chỉ 32Kb/s lâu lâu cho lên 50Kb/s. Lúc ban đầu tưởng đây là thiết bị có thể thay thế ADSL nên cắt nhưng giờ nhìn lại thật sai lầm. Anh em nào vừa bị hố như tui thì cùng nhau thaỏ luận chém gió mấy thằng ăn cướp như viettel. Phan nhiệt tình. Cái tội không đọc kỹ chỉ dẫn trước khi sử dụng đây, nếu không muốn bị "bóp băng thông" thì cứ dùng bình thường, đừng đăng ký gói này nữa

hetduyen1101 bay giờ viettel có gói 3g chỉ 40k/1thasng free lướt web.lên trang chủ má đọc nhá bạn.củng như 120k/1 tháng thôi.m tốc độ 70kb/s bạn này mà dùng gói 40k xong chắc còn kêu to hơn bạn trước. Đây là gói cho mobile chứ không phải Dcom cho máy tính, với gói cước đó bạn chỉ được 500MB ở tốc độ cao, sau đó lại bị bóp đấy. Bạn có thể lắp sim này vào dcom cũng dùng được nhưng chỉ down xong 1 bộ phim là bạn bị bóp ngay

Cute_Sky

Nói là nói 120k 1 tháng,chỉ có 80k/tháng thôi,ai biểu bạn nộp tiền lúc không khuyến mãi 50% chi! viettel tháng nào cũng vậy,cứ chờ trong tháng ngày nào KM 50% rồi hãy nộp !!! chẳng biết cái gì cả,mua 80k KM 50% thì được 120k!

hoangvinh_gl

giàu nhỉ dcom mà load như vũ bão thế. jot rùi còn lớn tiếng chửi hả. giàu thì nạp tìn vào mà dùng.

duongchieuminh

Như vậy là được rồi , cho bạn down max , bạn kéo phim HD có mà cháy băng thông của vịt teo ah

angel12o6

danhtuan05 40k trên di động thì ăn thua gì ..... đang nói trên máy tính ấy m dang dùng trên dcom đây.so với 120k cũng chả khác nhau đâu.

---------- Bài thêm lúc 14:19 ---------- Bài trước là lúc 14:16 ----------

phamtuyen2007 hôm nâu có gói dk mất 5 ngàn down thoải mái mà tóc độ khá nhanh đợi mãi không thấy km như thế có km đó bạn.4k/1ngay gì đó.

Howe

thật là vãi luyện. chủ thớt tỏ ra quá nguy hiểm khi không chịu tìm hiểu thông tin về gói cước mình dùng

Jock

hetduyen1101 m dang dùng trên dcom đây.so với 120k cũng chả khác nhau đâu.

---------- Bài thêm lúc 14:19 ---------- Bài trước là lúc 14:16 ----------

có km đó bạn.4k/1ngay gì đó. Lại tỏ ra nguy hiểm rồi, tất nhiên là dùng được trên dcom nhưng với gói này chỉ được 500MB không bị bóp băng thông thôi, hết 500MB thì bạn sẽ biết thế nào là bóp băng thông, lúc đó đừng có lớn tiếng la làng Viettel lừa đảo nhé

Các chủ đề có liên quan khác