red_pumpkin_90

Ăn thịt chó có nhiều chất đạm, rất tốt, ăn vào sẽ có nhiều sữa để cho em bé bú. Ngoài thịt chó có thể ăn thịt dê hay thịt ngựa cũng có nhiều sữa đấy bạn ạ.

VboyTeen_FC

Bạn ăn được nhưng khi chế biến đừng để gia vị nhiều vì người mẹ trong thời kỳ cho con bú nếu ăn các loại gia vị như tỏi, ớt, hạt tiêu ...sẽ gây mùi vị khó chịu ở sữa khiến bé bỏ bú.

Bain

tui thấy ăn bình thường, ăn chân còn có sữa cho con. Nhưng đừng bữa nào cũng ăn.

class_07cx2

Bạn mua chân chó về hầm ăn rất tốt có nhiều sữa cho con bú đó.Chúc bạn nuôi con khỏe nhé.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
F Có ý kiến cho rằng: Con người nhất là giới trẻ hiện nay đang có nhiều cơ hội nhưng cũng không ít thá Văn học 0
V Mối liên quan giữa nồng độ dioxin trong sữa và hormone nhóm steroid trong nước bọt của bà mẹ đang cho con bú sống ở khu vực điểm nóng dioxin huyện Phù Cát, tỉnh Bình Định năm 2011 Tài liệu chưa phân loại 0
Q Thu nhập khoảng hơn 8tr...chi tiêu như thế nào ổn thoả cho cả gia đình với 2 con đang học mẫu giáo.. Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 3
N Mình đang cần tìm gia sư lớp 2 luyện chữ đẹp cho con gái mình? Sinh viên chia sẻ 1
X Thuốc tránh thai khẩn cấp khi phụ nữ đang cho con bú? Sức khỏe 1
F Em đang băn khoăn giữa 2 con HP Pavilion DM4 và DV5 ( black cherry ). Các bác cho em lời khuyên với Hỏi đáp Tin học 2
E Em đang nhắm con laptop Acer AS 4741 core cỏi-330. Các bác tư vẫn cho em với? Hỏi đáp Tin học 0
C Có bác nào xài laptop Sony Vaio F11 rồi cho e xin cái đánh giá, em đang nhắm con này? Hỏi đáp Tin học 4
J truyện cười đây (cấm trẻ em dưới 50 t đàn ông có thai và đang cho con bú) Vui Cười Chém Gió 4
D Quy định của WTO về đối xử đặc biệt và khác biệt dành cho các thành viên đang phát triển Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác