nct.12a1

Vậy trong Đà Lạt có khách sạn 99k để đăng ký k bạn? Mình đang muốn đầu năm vào đó chơi, làm sao nhìn được chất lượng khách sạn mình đặt? sao lại rẻ thế nhỉ ???

thattinh_2038x

Bạn yên tâm là có các khách sạn trên những 15 tỉnh thành mà, Đà Lạt cũng có bạn nhé. Khi bạn đặt trên web MYTOUR.VN sẽ có thông tin hình ảnh phòng và ksan đó nên yên tâm không lo giá rẻ chất lượng kém :D Mà rẻ bất ngờ như vậy là nhờ Mytour thực hiện chiến dịch quảng bá thương hiệu đó mà.Mời bạn ghé thăm: Mytour.vn

tho_bongcaixanh

thật không bạn? Làm gì có chuyện đặt phòng khách sạn với 99k @@. Có link dẫn chứng cụ thể ko?

Cedrik

Hoàn toàn thật. các bạn hãy đợi đến giờ vàng của website mytour.vn để chọn cho mình những khách sạn tới 3 sao mà giá cực hấp dẫn. Ngày lễ tết tùy khách sạn sẽ áp dụng 99k hay phụ thu thêm. Vào MYTOUR.VN ngay bây giờ để xem thể lệ chương trình các bạn nhé:DMời bạn ghé thăm: Mytour.vn

myloveinyou_92

Sapa cũng có khá nhiều khách sạn phòng ổn và địa điểm gần trung tâm đó bạn. Bạn tham khảo danh sách trong giờ vàng của MYTOUR.VN bạn nhéMời bạn ghé thăm: Mytour.vn

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
V (Chia Sẻ Theme WordPress Bản Quyền) Motela - Hotel Inn Booking Theme (Đặt Book Phòng Khách Sạn) [Full License] InterNet 0
H Xây dựng hệ thống quản lý khách sạn và đặt phòng trực tuyến Luận văn Kinh tế 3
D Thực trạng và một số giải pháp nhằm hoàn thiện quy trình đặt phòng của khách sạn Sea and Sand Luận văn Kinh tế 2
G Phương hướng và giải pháp nhằm hoàn thiện và nâng cao quy trình đón tiếp, làm thủ tục nhập phòng cho khách lẽ nội địa đã đặt trước tại khách sạn Hoàng Mai Luận văn Kinh tế 0
N Thực trạng và một số giải pháp nhằm hoàn thiện quy trình đặt phòng cho khách đoàn nội địa tại khách sạn Tam Kỳ Luận văn Kinh tế 1
D Hoàn thiện quy trình tiếp nhận yêu cầu đặt phòng đối với khách đoàn nội địa tại khách sạn Thủy Anh Luận văn Kinh tế 0
D PHÂN TÍCH HỆ THỐNG THÔNG TIN NHẬN ĐẶT PHÒNG TẠI KHÁCH SẠN RAINBOW ĐÀ NẴNG Công nghệ thông tin 1
S Stay and Have Fun - Giúp bạn đặt phòng khách sạn trên toàn thế giới Địa lý & Du lịch 12
L Xây dựng website giới thiệu và đặt phòng khách sạn trực tuyến Tài liệu chưa phân loại 2
Z Xây dựng website đặt phòng khách sạn Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác