Màu sắc của dương vật nói chung, hay qui đầu nói riêng cũng giống như màu mắt, màu da, hay vóc dáng của con người - mỗi người lại có đặc điểm khác nhau. Chưa có tài liệu khoa học nào khẳng định rằng màu sắc của đầu dương vật thể hiện việc bạn nam sẽ có nhiều con hay khó có con. Khả năng sinh sản của bạn nam phụ thuộc chủ yếu vào số lượng và chất lượng tinh trùng có trong tinh dịch. Để xác định chắc chắn về khả năng sinh sản của bạn nam, chúng ta không thể chỉ căn cứ vào biểu hiện màu sắc bề ngoài của dương vật mà cần đi làm xét nghiệm tinh dịch đồ, bạn ạ. Hy vọng những thông tin trên phần nào giải đáp những băn khoăn của bạn. Chúc bạn mọi điều tốt lành!

Bạn nhầm rồi, đầu dương vật đỏ là tốt. Ngày xưa đầu dương vật của tui cũng đỏ lắm, nhưng sau này nó không được như vậy nữa. Thật tiếc!

thuhien_91hp

Dương vật còn nguyên bao qui đầu che phủ để bảo vệ nên trông nó lúc nào cũng hồng hào hơn những người đã cắt bao qui đầu. Những người đã cắt bao qui đầu thì qui đầu của họ trông xỉn màu hơn, thậm chí sạm màu hẳn so với màu da xung quanh, trông không đẹp lắm.

Của bạn như vậy là đẹp rồi, không nên lo lắng. Bạn nên giữ gìn vệ sinh sạch sẽ là được rồi.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
C [Free] Hoàn thiện kế toán nguyên vật liệu tại công ty cổ phần đầu tư và phát triển Thái Dương. Tài liệu chưa phân loại 0
M [Free] Hoàn thiện kế toán nguyên vật liệu tại công ty cổ phần đầu tư và phát triển Thái Dương . Tài liệu chưa phân loại 0
D [Free] Hoàn thiện kế toán nguyên vật liệu tại công ty cổ phần đầu tư và phát triển Thái Dương Tài liệu chưa phân loại 0
H Hoàn thiện kế toán nguyên vật liệu tại Công ty Cổ phần Xây lắp điện và Đầu tư xây dựng Hải Dương Tài liệu chưa phân loại 0
T Gần chỗ mu Dương vật bi sưng đõ,có mủ và rãnh đầu dương vật có mụn trắng. Sức khỏe 0
T Dương vật có một số nốt màu trắg bám ở chân bao quy đầu? Sức khỏe 2
T Phần rãnh ở cuối đầu dương vật có xuất hiện một số những vệt màu trắng sữa, dạng sừng. Đó là bệnh gì Sức khỏe 1
C Hỏi về việc nổi hạt ở đầu dương vật bác sỹ hay ai rành về vụ này xin giúp em.? Sức khỏe 1
C Em muốn hỏi,chỗ rãnh đầu dương vật của em có xuất hiện một số những vết nhỏ màu trắng tựa như sừng k Sức khỏe 0
B Cho em hỏi là em đã 18 tuổi nhưng lớp da quy đầu không kéo xuống được, dương vật nhìn giống của trẻ Sức khỏe 5

Các chủ đề có liên quan khác