vi_vu_thangngay

các bạn sao bất dùng CMC Antivirus nhỉ!!! Dùng Bkav thì quá củ chuối, chỉ báo có virus cho khách vui lòng còn diệt virus bất được, cài không máy thì làm máy chạy rất chậm.

Bkav cũng như bác Quảng thì luôn nổ tung trên bầu trời, phối hợp các trung tâm, dịch vụ bán máy tính kèm Chương trình Bkav nên luôn nổ là 70; 80% người dùng, nhưng vì tệ quá nên dân IT cho không Sọt rác...

các bạn dùng CMC Antivirus do làm nên.
CMC Antivirus sử dụng rất hiệu quả, chương trình nhẹ, diệt được virus, ít nặng máy và sản phẩm có Free, sản phẩm còn khá trẻ trên thị trường VN.

Chúc máy tính các bạn chạy tốt, hạn chế được virus tốt nhất khi dùng CMC Antivirus.

Tải CMC Antivirus:
-
-

contraibien

dẹp hai thằng này cài avira thì có.

CMC tuy có ngon hơn bkav nhưng khi nó block 1 file của windows mà nó đánh giá là nguy hiểm thì coi như xong, khỏi mở máy lại dc luôn, hay là windows bị băm ngay lúc đó luôn, bó tay.

boyviet

Quote:

Được gửi bởi cavang125

dẹp hai thằng này cài avira thì có.

CMC tuy có ngon hơn bkav nhưng khi nó block 1 file của windows mà nó đánh giá là nguy hiểm thì coi như xong, khỏi mở máy lại dc luôn, hay là windows bị băm ngay lúc đó luôn, bó tay.

Em xài cả mấy tháng rồi có thấy gì đâu nhỉ, windows vẫn chạy ngon lành, đặc biệt là máy bất bị chậm, giao diện cũng rất đẹp nữa.

Bác bảo nó thấy 1 file của windows mà nguy hiểm thì nó khóa, bác có thể chỉnh cho nó mở file đó ra được mà. Còn chuyện do nó mà bất mở máy được là trả toàn bất có.

Ai xài ADSL của VNPT thì sẽ được sử dụng phiên bản trả phí, trước mua bản quyền do VNPT trả cho mình, cứ yên tâm mà xài

Burkhart

CMC khả năng nhận diện còn kém, lỗi vặt cũng nhìu, từ từ cho nó hoàn thiện rùi xài.

nổi tiếng ở trong biên giới nc mình chứ tiếng tăm đã dc bao nhiu đâu!

Thaddeus

Quote:

Được gửi bởi kiemkhachanhai

Em xài cả mấy tháng rồi có thấy gì đâu nhỉ, windows vẫn chạy ngon lành, đặc biệt là máy bất bị chậm, giao diện cũng rất đẹp nữa.

Bác bảo nó thấy 1 file của windows mà nguy hiểm thì nó khóa, bác có thể chỉnh cho nó mở file đó ra được mà. Còn chuyện do nó mà bất mở máy được là trả toàn bất có.

Ai xài ADSL của VNPT thì sẽ được sử dụng phiên bản trả phí, trước mua bản quyền do VNPT trả cho mình, cứ yên tâm mà xài

her, nó chỉ cho unblock 1 số file thôi bác cả ạ, còn 1 số file thì không thấy cái nút unblock đâu hết, (bị mờ sao bấm ??)

còn ai đang xài vnpt thì cứ xài cmc có bản quyền free, vnpt trả trước bản quyền CMC anti cho khách hàng dùm rồi,

Cawrdav

Quote:

Được gửi bởi cavang125

her, nó chỉ cho unblock 1 số file thôi bác cả ạ, còn 1 số file thì không thấy cái nút unblock đâu hết, (bị mờ sao bấm ??)

còn ai đang xài vnpt thì cứ xài cmc có bản quyền free, vnpt trả trước bản quyền CMC anti cho khách hàng dùm rồi,

sao mình không nghe gì về vụ này, cũng đang xài VNPT, ở home page của nó của 3 bản: 1 free, 1 business, 1 standard, mình dc xài miễn phí bản standard hả?

Huw

Lạy hồn các bác!!!Dùng cả CMC với cả Bkav có khác quái gì nhau đâu!!!

viet_team

Mình thấy CMC: Rất hay!, Hay!, Tạm được!, Dỡ!(đúng chính tả là Dở!, bác định dỡ nhà à )
Bình chọn kiểu này mà dùng multiple, bó tay cho bác. Cái CMC này cũng chẳng hơn BKAV là mấy!

Laurenz

Ôi kiểu này BKIS dẹp BKAV đi là vừa, đóng cửa đi ăn mày rồi CMC cố lên!

Karlens

Ủng hộ cho CMC người ViệtNam dùng hàng ViệtNam, còn BKAV cho vào dĩ vãng đi bà con, có chất lượng k cần PR cũng nổi tiếng. . .

giet_nguoi

Dùng mấy phần mềm nước ngoài cũng an toàn các bạn ạ:coi nhưavira,escan,avg,....đại loại thế

Stanley

Ngoài McAfee, Kaspersky, BitDefender, Avira là tạm được. Còn lại là dở hết. Chưa thấy phần mềm diệt virus nào tốt.

Lewis

Quote:

Được gửi bởi abcd1232

Ngoài McAfee, Kaspersky, BitDefender, Avira là tạm được. Còn lại là dở hết. Chưa thấy phần mềm diệt virus nào tốt.

Sản phẩm Việt Nam nên dùng CMC

Jamal

Nhưng mà ít người thích dùng 2 trình này bác ạ!!!Nghe nói CMC hơn Bkav có tí mà thôi!!!Bác cứ xem tỉ lệ vote là biết cái nào hay cái nào dở thôi!!!

Brady

Khỏi dùng cái nào hết là xong! Cứ để cho virus nó hoành hành đi. Dù gì 1 tháng cầi lại 1 lần thì cần gì phải lo cái vụ virus :p (nếu là xp :p)

Marji

ko xài ji hết,phòng chốngtránh = kinh nghiệm tốt hơn, sống chung với lũ cho quen.

Các chủ đề có liên quan khác