Osbert

mình xài từ khi mới bắt đâu có CMC mà có thấy trục trặc gì đâu chứ

xài tốt , trước mình xài BK home , nhưng giờ bỏ rồi ...xài CMC ngon hon chứ

MacIntosh

Quote:

Được gửi bởi genie_vn

Bỏ windows dùng Linux cho nhanh

cái gì lớn trà thì sẽ có virus quậy trên cái đó.

Akiba

Quote:

Được gửi bởi thocon11

mình xài từ khi mới bắt đâu có CMC mà có thấy trục trặc gì đâu chứ

xài tốt , trước mình xài BK home , nhưng giờ bỏ rồi ...xài CMC ngon hon chứ

Bác ơi là bác!!!Xài nó bất thấy trục trặc gì vì nó bất phát hiện được virus thì sao ạ???Cứ không tư thấy bất trục trặc gì là trình đấy diệt tốt ạ??? Kiểu đấy có ngày

Jarron

Ôi CMC thật ngướng mộ, nói theo kiểu teen là mình muốn được như anh ấy!

BKAV được sau thuẫn từ cỡ chính phủ đến trường BK và ... mà còn chưa ăn thua thì CMC này bất hiểu là cái gì nữa đây. CMC cố lên.

BKAV có Tử Quảng CMC có nhân vật nào kiệt xuất, hay nổ đây.

Garron

Dùng phần mềm antiCMCBKV đánh giá tốt nhất hiện nay.Diệt rất tốt

tại về tại đây wwww.down32.org

Teithi

Quote:

Được gửi bởi N.D.L

Ôi CMC thật ngướng mộ, nói theo kiểu teen là mình muốn được như anh ấy!

BKAV được sau thuẫn từ cỡ chính phủ đến trường BK và ... mà còn chưa ăn thua thì CMC này bất hiểu là cái gì nữa đây. CMC cố lên.

BKAV có Tử Quảng CMC có nhân vật nào kiệt xuất, hay nổ đây.

trc h chưa thấy CMC nổ, còn bác Quảng càng nổ ng ta càng chú ý vào CMC .CMC là cái gì thì hok bik, nhưng chiều nay chú ý lại, CMC chơi với VNPT, coi bộ chân rết của nó ngày càng mạnh bác ah

Ives

Quote:

Được gửi bởi Hào đảm không tỷ

trc h chưa thấy CMC nổ, còn bác Quảng càng nổ ng ta càng chú ý vào CMC .CMC là cái gì thì hok bik, nhưng chiều nay chú ý lại, CMC chơi với VNPT, coi bộ chân rết của nó ngày càng mạnh bác ah

-----------------------------------------------------------------------

Cái này hạ hồi phân giải vì theo thực tế thì VNPT hầu hết các nơi đều xài BKAV và E-office của BKIS nên nói VNPT và CMC là một chưa có căn cứ.

Prewitt

hịc! bùn quá, vừa thử CMC (bản mega cho vnpt) với gói 6k cũ rích xong, real time protection set ở mức high mà không bắt dc--> rõ chán , cho scan thì ra, thử mấy cái cây gen với cờ rak cũng vậy , mấy bác hok tin thử biết liền ah

coi bộ cmc...cũng có real time bù nhìn.... cũng hok đáng tin lắm , không phải sính ngoại, mà là vì đồ nội không =

định thử với conflicker, nhưng kiểu này thì

tophuong

Chài, tớ xài CMC Antivirus từ hồi nó mới beta. Nói chung cũng okies chỉ trừ 2 cái usb bị nó làm hỏng (một cái quét virus xong hỏng luôn, một cái cắm vào nó bắt buộc quét, không thì không cho làm gì cả, quét xong ... hỏng típ)

Quote:

Được gửi bởi Khoe Sắc

Ủng hộ CMC, dẹp BKAV cùi bắp hay nổ của Quảng Béo

--------------------------------------------------------------------------

CMC cố lên! ( chả hiểu bác đây định dẹp bằng cách nào nhỉ? Hay lại học đi quăng bom?)

Santiago

tiêu đề chợ búa quá, PR kiểu rất rẻ trước :p

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

Quote:

Được gửi bởi BIG BET

... có chất lượng k cần PR cũng nổi tiếng. . .

=)))) suy nghĩ kiểu nông dân!!!

Daley

Quote:

Được gửi bởi Hào đảm không tỷ

hịc! bùn quá, vừa thử CMC (bản mega cho vnpt) với gói 6k cũ rích xong, real time protection set ở mức high mà không bắt dc--> rõ chán , cho scan thì ra, thử mấy cái cây gen với cờ rak cũng vậy , mấy bác hok tin thử biết liền ah

coi bộ cmc...cũng có real time bù nhìn.... cũng hok đáng tin lắm , không phải sính ngoại, mà là vì đồ nội không =

định thử với conflicker, nhưng kiểu này thì

Ha ha!!!.Em cùng ý với bác Hảo đảm không tỷ nhé!!!Dùng cái CMC này thì có khác gì cái Bkav mấy đâu.Không cẩn thận PC nhà mình

Jeffrey

Các pác ơi! BKAV khởi động rất chậm, nặng nề chẳng diệt được gì ráo, mình cũng dẹp luôn. Hiện mình đang sử dụng CMC và PAV. PAV cũng rất hay mặc dù chưa được trả chỉnh lắm. các bạn hãy ủng hộ hàng Việt Nam nhé.

Piero

Có dùng CMC nhưng thích Nod32 hơn! không biết CMC "có tiềm năng diệt Virus nội" như BKAV không nhỉ?

Bruno

bkav lại có đợt share key bkavpro2009 kìa anh em =))

Chan

Quote:

Được gửi bởi BigBullet

tiêu đề chợ búa quá, PR kiểu rất rẻ trước :p

[=========> Bổ sung bài viết <=========]

=)))) suy nghĩ kiểu nông dân!!!

No PR, người ngoại đạo.

Cisco

Đề nghị bất nên dẹp ai cả! Ai cũng có cái được và cái bất được!

Đâu có chương trình diệt virus nào có thể diệt được tất cả các virus trên thế giới này đâu!

Ai muốn dùng Chương trình nào thì dùng tùy theo mục đích là gì!

Cũng nên chọn 1 chương trình diệt virus cố định trên máy đi!

Nhưng nếu chương trình đó bất diệt được virus mà bạn bất may bị nhiễm thì sao? Lúc đó bạn phải tìm chương trình khác để giải quyết thôi đúng không?

Ai cũng có ưu nhược điểm, người bất có nhược điểm chắc đó bất phải người!

Người Việt Nam bất chê lẩn nhau thì bất phải người Việt Nam à!

----------------------------------------------

Đó cũng là hạn chế lớn của chúng ta!

jpow_vn

CMC chọn cách quảng bá hay nhỉ. Đừng nên hạ thấp uy tín của người khác chứ)

Các chủ đề có liên quan khác