bjnhan_172

1. website tư vấn sức khoẻ trực tuyến

2. Đã trở lại với Phiên bản mới.

3. Hấp dẫn hơn, chuyên nghề hơn

4. Chúng tui luôn đồng hành cùng sức khoẻ của bạn

tammao1994

website online health advice

2. Came back with a new version.

3. More attractive, more professional

4. We always travel with your health

Mình dịch như vậy không biết vừa chính xác chưa. Bạn tham khảo ý kiến các bạn khác nữa nhé.

namdinh

Trích:

Nguyên văn bởi xuanquynh_17

1. website tư vấn sức khoẻ trực tuyến

2. Đã trở lại với Phiên bản mới.

3. Hấp dẫn hơn, chuyên nghề hơn

4. Chúng tui luôn đồng hành cùng sức khoẻ của bạn

1.Online health advice website

2,3. Agreed with previous poster

4. We always keep pace with your health

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
N Ai dịch hộ mình đoạn thông báo lỗi máy tính bằng tiếng anh này với ? Hỏi đáp Tin học 4
K HELP ME -dịch hộ mình đoạn tiếng anh này với Sinh viên chia sẻ 3
L Bạn nào giỏi tiếng anh dịch hộ mình cái này với. mình đang định xin vào làm việc cho 1 tổ chức nước Quản trị thương hiệu 3
1 Dịch hộ mình đoạn này sang Tiếng Anh với? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 3
D Đồ án xây dựng Khu căn hộ - Thương mại dịch vụ cao tầng Master homes Kiến trúc, xây dựng 0
D Ứng xử của hộ nông dân đối với rủi ro dịch bệnh trong chăn nuôi lợn trên địa bàn huyện đô lương, tỉnh nghệ an Nông Lâm Thủy sản 0
T Tiếp cận dịch vụ xã hội cơ bản của các gia đình nhập cư tại Hà Nội (Nghiên cứu trường hợp nhóm hộ gia đình lao động tự do, nhập cư tại phường Phúc Xá, quận Ba Đình,TP. Hà Nội) Văn hóa, Xã hội 0
K Bảo hộ quyền sở hữu công nghiệp đối với các dấu hiệu dùng để phân biệt sản phẩm, dịch vụ theo quy định của pháp luật Việt Nam Luận văn Luật 0
N Tình trạng giao dịch: Công ty A đã thực hiện Hợp đồng mua căn hộ chung cư (nhiều căn) giao tiền theo Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
B nâng cao chất lượng tín dụng đối với kinh tế hộ sản xuất tại NHNo&PTNT bắc Hà Nội – Phòng giao dịch số 2 Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác