conghuan_dalat

Không dài dòng, mần Video các thanh niên nhé

các bạn nào ủng hộ cho em cái :'( Để lại comment góp ý và nếu được thì Subscribe cho em nhé

Chúc các bạn cập nhật được nhiều tin tức :v

nangtienca004

Không có trên IOS hả bác Em không có iphone ipad để nghiên cứu phương pháp bác ạ :v

cùng kiệt nó khổ thế đấy bác ạ

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
M Hãy viết lại một tin thể thao em mới đọc được trên báo (hoặc nghe được, xem được trong các buổi phát Văn học thiếu nhi 0
T Đọc báo điện tử và tìm kiến thông tin trên Internet Tài liệu chưa phân loại 0
G Công chúng Hà Nội với việc đọc báo in và báo điện tử Văn học 0
A Nghiên cứu văn hóa đọc của giới trẻ ở Việt Nam đầu thế kỷ XXI trên báo in (Khảo sát trên báo Tuổi trẻ TP.HCM, Thanh Niên, Tiền Phong,) Văn học 0
S Mới đây, tôi có đọc một bài báo viết về một phụ nữ đẻ non mà không biết mình có thai Điều đó có thể Sức khỏe sinh sản 0
T Tôi đã đọc thông báo về vi phạm của công ty TNHH Kiểm toán AVA và Công ty TNHH kiểm toán AAC được đă Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
C Dựa theo bài tập đọc: “Báo cáo kết quả tháng thi đua noi gương chú bộ đội”, hãy báo cáo kết quả học Văn học thiếu nhi 0
V Tôi đọc báo cáo tài chính kiểm toán năm 2007 và 2008 của nhiều công ty niêm yết trên HOSE và HASTC. Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Đọc hiểu văn bản Thuý Kiều báo ân báo oán Văn học 0
O Nghiên cứu và xây dựng ứng dụng Đọc báo trên nền tảng Android Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác