mymy_xinhxinh

Thấy các bạn ở Nghệ An, Hà Tĩnh,.... thành lập hội đồng hương hoành tráng quá. Em liều thành lập hội đồng hương quê em! hix. Có ai ở Hà Nam, Nam Đinh, Ninh Bình không nhỉ? lên tiếng đi!hix

Jeanelle

Oa oa oa, hồi trước có hội đồng hương Hà Nam rùi đó, nhưng mà anh chị em chạy sô đâu hết ý :((

E ở Hà Nam nè :D

gameover.chuot

Em ở Kim Bảng, Hà Nam. Em vừa ra trường, khoa kế toán, Học viện tài chính, tháng 8 mới nhận bằng tốt nghề :D

Không biết cu_chanh_tax, tên họ thế nào, sinh năm bao nhiêu, để em tiện xưng hô ạ :)

Alcott

hiiiiiiiiiiiii mình cũng ở Bình Lục- Hà Nam nè rất vui được làm quen với các bạn.

utphuong_18

Chào các bạn đồng hương!

Tên: Nguyễn Văn Tâm

Địa chỉ: An Mỹ, Bình Lục, Hà Nam

Mình là dân lập trình, tốt nghề kinh tế quốc dân năm 1999. Hiện nay, mình đang tặng phần mềm kế toán 3TSOFT, hy vọng sẽ giúp được các bạn phần nào trong công việc.

DOWNLOAD và ĐĂNG KÝ BẢN QUYỀN tại:

Davi

Cụ Chánh tên là: Phạm Quang Thuận, là cựu sinh viên KTQD, chuyên ngành Kế toán: hòm thư [email protected]

---------- Post added at 07:36 ---------- Previous post was at 07:30 ----------

ketoanpr45 chắc là học k45 học viện tài chính? hòm thư của em thế nào nhi?

bamboo_2611

Nguyên văn bởi Cu_chanh_tax

Cụ Chánh tên là: Phạm Quang Thuận, là cựu sinh viên KTQD, chuyên ngành Kế toán: hòm thư [email protected]

---------- Post added at 07:36 ---------- Previous post was at 07:30 ----------

ketoanpr45 chắc là học k45 học viện tài chính? hòm thư của em thế nào nhi?

Oa oa, chuẩn!

Em học K45 học viện tài chính, em có hai hòm thư: [email protected] (các giao dịch ngoài công việc), [email protected] (công việc) :D

Em chen thêm vào một tý tẹo nhé: em làm bên ketoan.org, thỉnh thoảng các bạn qua thăm, rồi gửi mail phản hồi thông tin vào mail: [email protected]. Ai có nhu cầu quảng cáo phần mềm kế toán, Phần mềm em. Lượt viewers của trang web tính đến thời (gian) điểm này là hơn 4.000 ng/ngày :D

Thank các bạn nhiều ạ!

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
R Phương thức quản lý, bảo vệ và phát triển rừng dựa vào cộng đồng tại xã Sơn Kim 1, huyện Hương Sơn, tỉnh Hà Tĩnh Khoa học Tự nhiên 0
P Quy trình soạn thảo và tổ chức soạn thảo hương ước, quy ước ở các thôn văn hoá huyện Lâm Hà-Lâm Đồng Tài liệu chưa phân loại 0
L HỘI ĐỒNG HƯƠNG THANH HÓA TẠI HÀ NỘI Phần mềm kế toán, tài chính 9
C Người Việt Nam di cư trái phép sang Anh hồi hương và nhu cầu về dịch vụ hỗ trợ tái hòa nhập cộng đồng Văn hóa, Xã hội 0
T Điều tra đánh giá hiện trạng, lập các phương án kinh doanh rừng - Rừng cộng đồng thôn Kâm Sân, tiểu khu 286, xã Hồng Hạ, huyện Hương Trà Tài liệu chưa phân loại 0
Y Phân tích bản hợp đồng lao động giữa Giám đốc Công ty xây dựng 244 và bà Vũ Thị Thu Hương Tài liệu chưa phân loại 2
G Nghiên cứu ứng dụng mô hình toán mô phỏng lũ tràn đồng trên hệ thống sông Hương tỉnh Thừa Thiên Huế Tài liệu chưa phân loại 0
M Có bạn nào đồng hương dân kế toán vũng tàu ko? Phần mềm kế toán, tài chính 0
N Hội Đồng Hương DKT Kiên Giang Phần mềm kế toán, tài chính 0
S Hội đồng hương Vinh - Nghệ An nào, nhào vô dân bọ ơi!!! Phần mềm kế toán, tài chính 9

Các chủ đề có liên quan khác