oOo

Admin Chim Cánh Cụt không chịu trách nhiệm

nếu bạn nào áp dụng những thứ bên dưới rồi bị ăn gạch nhé

oOo

Đừng bao giờ đối xử tốt với con gái

Giờ mình nghĩ lại, đúng vậy, những thằng tốt với con gái thường chả có kết cục gì tốt đẹp, cùng lắm là 10 năm, 20 năm nữa, khi con gái già rồi, lúc khổ sở rồi thì may ra chúng nó sẽ tiếc nuối,nặn từ trong cái đầu đầy u uất của nó ra hình ảnh của mình rồi chẹp môi 1 cái. Còn đứa nào mà đang sung sướng rồi, thì thi thoảng nó sẽ lôi mình của ngày xưa ra để dát vàng cá quá khứ oanh liệt của nó, để tỏ ra nó hot, nó cao giá, và mình là cái 1 trong số vô vàn những thằng bám theo nó….

Hồi bé, mình xem toàn các thể loại zai tốt với gái thế cho nên mình sẽ so sánh phim và đời thực cho các bạn nghe, chẳng có thằng nào tốt với gái mà happy ending cả….. Chỉ có những thằng coi thường cảm xúc đàn bà, đề cao sex….v..v mới là the winner trong cuộc đua này.

các bạn nên biết điều này

7 chú lùn cưu mang bạch tuyết, cứu cô thoát nạn mấy lần, đối xử tốt, mà cuối cùng thằng hoàng tử cưỡng hôn 1 phát là Bạch Tuyết yêu thằng kia

Chàng thợ săn giúp dân làng diệt trừ yêu quái, sẵn sàng cưu mang người đẹp cả đời. Mà cuối cùng người đẹp lại rơi vào tay quái thú, có khả năng làm nàng bị tổn thương về cả thể xác lẫn tinh thần….

Vị tể tướng giàu có, sẵn sàng phục vụ và chiều chuộng công chúa, cũng không thoát khỏi số phận bị 1 thằng khố rách áo ôm như aladdin sau 1 hồi nó quăng quật công chúa bằng các thể loại

Con gái thì gần như ai cũng như nhau, có chút nhan sắc hay tốt tính là em nào em đó kiểu gì cũng có khối anh chạy theo, và cái anh nào tốt với gái thân với gái thì anh đó càng bay ra khỏi vòng chiến nhanh…..

Bản chất của cái sự chuyện này cũng là do cái thuyết tiến hóa chung chung thôi, khi bạn cảm giác người ta có nhiều điểm hơn hẳn bạn, bạn là 1 kẻ thấp dưới thì bạn thường đem ng ta ra tôn thờ, cung phụng. Mà phàm cái tương tự đàn bà con gái, cái gì là của mình rồi thì chúng nó chuyện gì phải khát khao với si mê. Nhưng ngược lại, thằng nào tồi, hay phũ gái, không KẾT gái, thì bọn con gái lại rất mê, bởi gì cái gì khó với, không có thì chả thèm….

Nghĩ mà cũng xót xa, cảnh anh sinh viên cùng kiệt gần nhà mình hồi nhỏ, đạp xe 16 cây số để tặng hoa cho bạn gái, để rồi, sau đó 5 tháng đạp xe 60 cây số để đi ăn cưới cô bạn đó với thằng khác.

Xót xa hơn là cảnh bạn mình, gái bị ốm vào viện, cậu cả ngày vào thăm nom chăm nom, để rồi nó khỏe, chuyện đầu tiên nó làm là nó nấu cơm trưa cho thằng hàng xóm gần nhà, éo le.

Đau hơn nữa là ngay bản thân tăng, cách đây đúng 1 năm, hứa với gái dù cho gái có sao đi nữa, sẽ luôn bảo vệ gái, và rồi bất ngờ bị đạp 3 phát, nát rời con tim

Vậy thì đừng có tốt với gái ở đây gồm những khía cạnh nào?

Ngày nào các bạn cũng hãy nhẩm cho mình câu này: tui thề không làm xe ôm, ô sin, chó dắt đi dạo, bốt ATM, Thùng rác, đồ chơi….v..v. của gái

Đừng cho rằng, cuộc sống này tồn tại điều như phim: Tốt với gái rồi được yêu. Chả có cái chuyện nào đơn giản như thế đâu bạn ạ

Những lời chia tay trong nước mắt với bầu trời hoàng hôn hồng hồng, đẫm nước mắt, 2 tay nắm chặt thường bắt đầu với câu: ” anh rất tốt… nhưng” và rồi 1 ng quay lưng ra đi. 1 người nước mắt tràn trề

Và với 1 số gái, những zai tốt mà có chút cảm tình thì may ra sẽ trở thành sự lựa chọn số 1 của:

-Đổ vỏ

-Bến đỗ bình yên sau khi vừa chán chê những thằng khác

-Osin

Đại loại là gái không cần 1 người bố:

Loại chuyên giục đi ngủ, đánh răng rửa mặt, học hành chăm chỉ, ăn uống cẩn thận, mặc ấm..v..v

không cần 1 người anh:

Chia sẻ, tư vấn, tâm sự tình cảm, giúp đỡ học tập, tiền nong xin thoải mái, đưa đón…v..v.

Thế cho nên đừng làm 1 ng bố, hay 1 ng anh (mình vừa mắc sai lầm này nhiều đến nỗi mà mình có 30 cái relationship cha con trên facebook)

Nếu bạn không tin tui ư, cứ thử thật tốt với cô gái bạn đang tán đi là biết ….
Nguồn : chôm của một lão bên linkhay, avatar nhìn y như Phồng Tôm

khốn nạn cái bọn kon gái , làm cho nó chuyện j thì không sao , không xog là nó chửi sau lưng . bác nói chuẩn rồi , tốt với chúng nó chả dc cái j đâu

t_rex

tamthangia khốn cùng nạn cái bọn kon gái , làm cho nó chuyện j thì không sao , không xog là nó chửi sau lưng . bác nói chuẩn rồi , tốt với chúng nó chả dc cái j đâu Chuẩn men , Nhưng đừng vơ đũa cả nắm nhe bạn

Taneli

Bác nói đúng nhưng không fải tất cả (chỉ đúng cho số đông thôi). Chung cảnh ngộ

xuhao.bapcai

hm... không biết chuẩn không nhưng hiện tại thì không đồng ý vì mình chưa bị như mấy đại ka kia ha'ha', vẫn tốt với em vẫn bình thường.

peju_kyumin

chết choa, hình như mình đang nằm trong trường hợp này, giờ mà dừng lại chắc không kịp rùi, sao chủ thớt không post bài này sớm hơn vài tháng nhỉ

quydang2002

Cái này chuẩn men...Nếu bạn nào được con gái thông báo: " Cậu là bạn thân nhất của tớ" đồng nghĩa với chuyện mút tay đi chứ đừng mơ tưởng mút được cái gì khác...

khanh_tatuan

Đừng bao giờ đánh con gái .... dù chỉ bằng 1 cành hoa

.

.

.

.

.... Mà hãy dùng khăn mùi xoa

.

.

.

.

.

.

.

... gói thêm CỤC GẠCH !

secret_spy2710

Giờ tìm được một người con gái tốt và thực sự chung tinh khó hơn là tìm những thằng đàn ông như thế. con gái thì thấy thằng nào đi xe xịn, bố làm to...->(giàu có) thì bu vào, còn những thằng tốt, chung tình nhưng cùng kiệt thì mấy em nó chỉ lợi dụng rồi chán thì nó đá như Ronaldo đá banh ý. Nói thế không phải là hết con gái lành tốt nên các bạn đừng có bi quan quá nha. hehe

Iakovos

camila123 Bác nói đúng nhưng không fải tất cả (chỉ đúng cho số đông thôi). Chung cảnh ngộ Box VC mà chế sao mà chả được . Số ít thôi bạn à

Ailin

ôi thê thảm, mình vẫn thấy người yêu mình đẹp và chung tình lắm . mình làm 1 thì người yêu giúp mình 2

trang_van

chan_dem Giờ tìm được một người con gái tốt và thực sự chung tinh khó hơn là tìm những thằng đàn ông như thế. con gái thì thấy thằng nào đi xe xịn, bố làm to...->(giàu có) thì bu vào, còn những thằng tốt, chung tình nhưng cùng kiệt thì mấy em nó chỉ lợi dụng rồi chán thì nó đá như Ronaldo đá banh ý. Nói thế không phải là hết con gái lành tốt nên các bạn đừng có bi quan quá nha. hehe Bi quan nhiệt tình mặt bằng chung gái ít hơn , trong cái số ít hơn ấy mà nói có chữ hy vọng to thì hơi nhỏ , nó béo tẹo teo như 1 cái kẹo mà làm sao chia cho 10 thằng

đừng bảo mỗi thằng mút 1 cái nhé

Các chủ đề có liên quan khác