kenvil_cz

Có lễ bạn đang bị viêm nhiễm rồi. Dấu hiệu là ra khí hư... Bạn nên đi khám bsỹ. Bệnh này mình thấy không phải ít ng bị đâu, cũng khá phổ biến. Đi khám không phải ngại đâu bạn ^^ Chúc bạn luôn vui vẻ.

tau_tuat

Bạn ra khí hư đặc keo và có màu vàng. Rất có khả năng bạn bị Viêm nhiễm phần phụ.

Nhà thuốc nam ông tui chuyên chữa trị viêm nhiễm tử cung và phần phụ, hay bạn liên lạc để ông tui tư vấn cho bạn.

http://vn.myblog.yahoo.com/thu_ksh/article?mid=1

Như vậy chắc chắn bạn bị viêm nhiễm bộ phận sinh dục rồi, bạn nên đi khám càng sớm càng tốt.Bạn có thể đến bệnh viện phụ sản Hà Nội.

Chúc bạn sớm khỏi bệnh.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
H Nghiên cứu nguyên nhân hư hỏng và tiến hành khắc phục sự cố hệ thống điều hoà không khí của xe Fiat trang bị cho bộ môn kỹ thuật ô tô -Trường đại học Nha Trang Tài liệu chưa phân loại 0
D Nghiên cứu, quy hoạch hệ thống trang thiết bị thí nghiệm công nghệ cơ khí theo định hướng CAD/CAM/CNC Khoa học kỹ thuật 0
D TÍNH TOÁN THIẾT KẾ THIẾT BỊ XỬ LÝ KHÍ THẢI LÒ ĐỐT RÁC NHIỆT PHÂN TĨNH 2 CẤP Khoa học kỹ thuật 0
K nâng cao hiệu quả sử dụng máy móc thiết bị tại Công ty CP Cơ Khí và Xây Lắp Số 7 Luận văn Kinh tế 0
N Thực trạng công tác kế toán vật liệu tại Công ty Vật liệu điện và dụng cụ cơ khí - Xí nghiệp sản xuất thiết bị điện Luận văn Kinh tế 0
B Nghiên cứu về Đánh giá tính dễ bị tổn thương và tác động của Biến đổi khí hậu tại thành phố Đà Nẵng và Quy Nhơn Luận văn Sư phạm 0
D Thiết kế hệ thống xử lý khí thải SO2 từ lò hơi bằng thiết bị tháp hấp thụ (tháp đệm) công suất 12000 m3/ngày Khoa học kỹ thuật 0
H Sự hiện diện của các vi khuẩn kị khí ở các bệnh nhân bị chảy máu dạ dày ở Việt Nam Khoa học Tự nhiên 0
L Đánh giá tính dễ bị tổn thương do lũ đến kinh tế - xã hội lưu vực sông Bến Hải - Thạch Hãn trong bối cảnh biến đổi khí hậu Khoa học Tự nhiên 0
P Đánh giá tính dễ bị tổn thương do lũ đến kinh tế xã hội lưu vực sông Thu Bồn trong bối cảnh biến đổi khí hậu Khoa học Tự nhiên 0

Các chủ đề có liên quan khác