Mal

Căn cứ theo chỉ số BMI thì với chiều cao 1m53 và cân nặng 48kg, bạn được “liệt” vào danh sách hơi thừa cân. Có 2 cách truyền thống để có thể giảm cân đó là tập luyện thể dục thể thao hay có chế độ ăn uống hợp lý. Đương nhiên nếu bạn có thể kết hợp cả 2 phương pháp trên thì sẽ đạt được hiệu quả nhanh hơn.

Bạn nên tập thể dục với những động tác tập bụng nhẹ nhàng trong vòng 30 phút mỗi ngày, tốt nhất là vào buổi sáng sau khi ngủ dậy. Bạn chú ý phải tập cho đến khi vã mồ hôi mới thôi, vì nếu chỉ dừng lại ở tập luyện thì cơ của bạn sẽ chỉ săn chắc lại chứ không giúp bạn giảm cân.

Sau khi tập thể dục, thông thường cơ thể sẽ háo nước và khiến chúng ta có cảm giác thèm ăn, chính vì vậy bạn chỉ nên uống nước trắng, tránh đồ uống có gas và tránh ăn nhiều sau khi luyện tập. Đồng thời, về chế độ dinh dưỡng, bạn vẫn phải đảm bảo ăn đủ 3 bữa mỗi ngày để cung cấp đủ calo cần thiết cho các hoạt động của cơ thể, nhưng hạn chế ăn các đồ ăn có nhiều chất béo như các món ăn chiên, rán, chocolate hạn chế ăn những thực phẩm có nhiều tinh bột. Bạn tuyệt đối không nên nhịn ăn vì như thế sẽ dễ làm cơ thể suy nhược và để lại các hậu quả đáng tiếc.

Còn về vấn đề uống thuốc nào cho hiệu quả thì chúng tui cũng đưa ra một số gợi ý nhỏ như sau. Trên thị trường hiện nay có rất nhiều thuốc và thực phẩm chức năng giảm béo, tuy nhiên, bạn cũng cần lựa chọn các sản phẩm uy tín, không nên sử dụng các loại thuốc không rõ nguồn gốc xuất xứ để tránh những tác dụng phụ và những hậu quả không đáng có sau này.

Các loại thuốc giúp bạn giảm béo quá nhanh chưa chắc đã tốt vì theo quy định, một tháng trọng lượng cơ thể giảm từ 2 đến 3 kg là hợp lý, vượt quá con số này có thể ảnh hưởng xấu tới sức khỏe sau này của bạn.

Slimone là một trong các loại thuốc giúp bạn giảm cân bằng cách tạo cho bạn cảm giác no giả tạo, chính vì thế nó khiến bạn không còn cảm giác thèm ăn, giúp bạn có thể giảm tới 30% lượng thức ăn đưa vào cơ thể và có thể giúp bạn giảm khoảng 2 kg trong vòng một tháng. Ngoài ra, thuốc không gây tác dụng phụ nào cho cơ thể nhờ cơ chế hoạt động giúp giảm cân gián tiếp của mình.

Quá trình giảm cân là một quá trình lâu dài, đòi hỏi sự kiên trì của bạn. Chúc bạn sớm có được form người như mong muốn và tự tin trong những bộ đồ 2 dây xinh xắn trong mùa hè nóng nực này.

pe_fuc_map

minh ci bi quyet day

minh co bo giam can FOREVER cua My vo cung hieu qua ma không gay hai cho suc khoe

trai lai con tang cuong suc khoe nua

gia tu tren duoi 1 trieu thoi

muon dep thi alo cho minh 0938660469

onlyanapple_a10

dễ bạn cứ chơi game 18/24 và nhớ vào ban đêm nha mình thử rồi nếu chịu không nỗi thì ngưng nha bạn :D]" align="absmiddle" border="0" hspace="1" src="http://vatgia.com/images/wys/yahoo_bigsmile.gif" />

RedHot_RuaDaiKa

Mình có cô bạn cũng thừa cân như bạn, cô ấy dùng sản phẩm thảo dược của Pháp rất hiệu quả, 1 tuần giảm 2 cân mà k cần nhịn ăn hay tập thể dục cực khổ gì cả. Nếu bạn cần thì alo cho mình 0902815581.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
B Doanh nghiệp lâm vào tình trạng phá sản là doanh nghiệp gặp khó khăn trong hoạt động kinh doanh sau khi đã áp dụng các biện pháp tài chính cần thiết mà vẫn mất khả năng thanh toán nợ đến hạn Luận văn Kinh tế 0
K Tìm hiểu về các tập đoàn kinh tế Việt Nam, mô hình công ty mẹ công ty con đã được áp dụng tại Việt Nam Tài liệu chưa phân loại 0
K Áp dụng các quá trình oxi hóa nâng cao (AOPs) để xử lý nước rỉ rác đã qua xử lý sinh học ở nhà máy Tài liệu chưa phân loại 2
D Bạn nào đã làm món cà chua áp chảo chưa chỉ dùm mình cách làm nhé ? Ẩm thực 1
D Làm xà phòng từ dầu, mỡ đã qua sử dụng Khoa học Tự nhiên 0
D Hiệu quả hoạt động của các doanh nghiệp nhà nước đã Cổ phần hóa ở các tỉnh miền Trung Luận văn Kinh tế 0
D TÌM HIỂU MỘT CÔNG TY ĐÃ ĐƯỢC NIÊM YẾT TRÊN HOSE Tài chính, Chứng khoán 0
G Phương hướng và giải pháp nhằm hoàn thiện và nâng cao quy trình đón tiếp, làm thủ tục nhập phòng cho khách lẽ nội địa đã đặt trước tại khách sạn Hoàng Mai Luận văn Kinh tế 0
P Quy trình đón tiếp và làm thủ tục nhận phòng cho khách đoàn quốc tế đã đăng ký phòng trước tại khách sạn Hải Âu Luận văn Kinh tế 2
C Quy trình đón tiếp và làm thủ tục nhận phòng cho khách đoàn quốc tế đã đăng ký phòng trước tại khách sạn Hoàng Ngọc Luận văn Kinh tế 2

Các chủ đề có liên quan khác