mình có download mấy film file 3GP cho dt lúc copy vào dt xong rồi thì muốn xóa trên máy tính nhưng lúc click xóa thì nó chỉ chạy hoài mà không hỏi mình có muốn xóa hay không restart máy lại cũng thế ai biết cách xóa không giúp mình với, mà máy mình có dính con virus Microsoft Visual C++ Runtime Library Runtime Error ai biết cách không đừng kêu mình ghost hay cài lại window nha vì mình gà lắm (nếu sai box thì mong mod chuyển qua giúp em cái )

" Microsoft Visual C++ Runtime Library Runtime Error" chẳng có kon virus nào tên là thế cả, chẳng qua là file thư viện của MS C ++ bị lỗi mà thôi, bạn gõ nguyên văn từ này lên google, có cách sửu ngay thôi mà, kon về vấn đề file 3gp của bạn, thư chuột phải vào , chon properties, bỏ tích cái read only đi, rồi xóa lại xem có được ko.

becksin07

@ : squall1789

hôk phải read only đâu bác ạ !

read only nó hok chạy vòng vòng vậy đâu !

Nhìn file 3gp mà tới 32mb mà lại downl trên mạng về là biết file gì rùi

Chủ topic đen tối quá đó nha !

hehe

Việc xóa hok được rất có thể là do virus hay file đó đang chạy bởi 1 ctrinh nào đó bạn ạ !

Muốn xóa : bạn thử

- Làm như bác squall1789 nhưng hok xóa bằng pc mà xóa bằng đt. bỏ chức năng Read only rùi cho vào đt mình nghĩ có thể xóa được ! ( nếu file đó ở trong đt - nhưng file trên Desktop thì ....)

- Dùng Unblocker. - Xóa được liền !

Chúc vui !

ha ha, ấy mới " đên tối " ý, làm sao biết được 32mb là j mà vừa nghĩ đến ngay trò đó ^^, nhỡ may là 1 video quay lại cảnh du lịch or thắng cảnh mà ng ta quay = dt thì sao , uh thì cũng thử xem, nhưng nhớ là cái file đó trên destop ah nha, Cut được qua ĐT không để mà xóa được không nữa, dùng phần mềm là hay nhất roài

Ezhno

squall1789 ha ha, ấy mới " đên tối " ý, làm sao biết được 32mb là j mà vừa nghĩ đến ngay trò đó ^^, nhỡ may là 1 video quay lại cảnh du lịch or thắng cảnh mà ng ta quay = dt thì sao , uh thì cũng thử xem, nhưng nhớ là cái file đó trên destop ah nha, Cut được qua ĐT không để mà xóa được không nữa, dùng phần mềm là hay nhất roài

hehe.

spam tí nhé.

1 file mờ downl ở trên mạng. hehe mà là 3gp, nặng tới 32Mb làm sao là thắng cảnh gì nổi chứ.

hehe mà lại xóa hok được nữa mới ghê chứ

Chúc vui !

Hehe chắc là bác bann11f vừa có "trãi" qua nên bác ấy nhìn vào cái là biết liền mình chỉ download cho người bạn thôi không phải là mình đâu nha , mình click vào cái property rồi nhưng không thấy gì cả chắc là phải dùng software rồi còn cái Microsoft Visual C++ Runtime Library Runtime Error mình thấy người ta nói là virus nên... nhìn cái cách chỉ dẫn của nó mà rối con mắt quá, nếu mình không fix lỗi này thì có bị liên quan gì về sau không hả mấy bạn , Thank 2 bạn thiệt nhiều

Barnett

tốt nhất là nên fix, vì sau này nếu cài thêm phầm mềm j đó vì cũng có khá nhiều phần mêm cần sài thư viện của MS C++ đấy, tuy nhiên nếu bây h vẫn chưa bị ảnh hưởng j thì cũng chả sao

Các chủ đề có liên quan khác