Chia sẻ miễn phí cho các bạn tài liệu: [Free] Thực trạng phát triển du lịch và môi trường tại Vịnh Hạ Long
Đề án: Kinh tế du lịch Nguyễn Thị Xuân Lớp: Du lịch 50 2 . 4 . T ì n h h ì n h k i ể m s o á t v à x ử l í ô n h i ễ m m ô i t r ư ờ n g t ạ i v ị n h H ạ L o n g h i ệ n n a y ... 3 CHƯƠNG : MỘT SỐ GIẢI PHÁP KIỂM SOÁT VÀ BẢO VỆ MÔI TRƯỜNG VỊNH HẠ LON ....................................................... 3 3.1.Nâng cao ý thức bảo vệ môi trường cho cộng đồng .................... 3 3. 2.Xây dựng hành lang pháp lý và kiểm tra xử lý vi phạm ............ 3 KẾT LUẬ ......................................................................................... 3
Hiện nay, Du lịch Việt Nam đang trong giai đoạn phát triển mạnh mẽ.Đây là ngành mũi nhọn trong phát triển kinh tế của đất nước. Với sự phong phú về tài nguyên du lịch,Việt Nam đã và đang là điểm đến hấp dẫn với bạn bè du khách quốc tế.. Vịnh Hạ Long với hai lần vinh dự được UNESCO công nhận là di sản thiên nhiên thế giới về giá trị thẩm mĩ (năm 1994) và giá trị địa mạo địa chất (năm 2000), đang được Đảng và nhà nước xác định là một trong những trọng điểm du lịch phía Bắc
Dành riêng cho anh em Ketnooi, bác nào cần download miễn phí bản đầy đủ thì trả lời topic này, Nhóm Mods sẽ gửi tài liệu cho bạn qua hòm tin nhắn nhé.
- Bạn nào có tài liệu gì hay thì up lên đây chia sẻ cùng anh em.
- Ai cần tài liệu gì mà không tìm thấy ở forum, thì đăng yêu cầu down tại đây nhé:
Nhận download tài liệu miễn phí

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác