Corwyn

bùn quá, nãy up lộn box bị xóa cái bụp hix hix.

các bạn down về giải nén trong một thư mục

nhập dữ liệu vào file input.txt, vị trí các số chưa có thì có giá trị là 0

lưu lại. rùi mở chương trình lên,

kết quả được lưu lại trong file input của bạn đồng thời (gian) cũng hiện ra màn hình.

Vì công phu còn kém nên chưa nghiên cứu làm ra (tạo) giao diện cho bắt mắt, thông cảm

Ai thanks hộ em vài cái đi tức thằng trial mod bên kia quá

Maynor

Bác này hay nhỉ

Giải sudoku phải động não mới vui chứ, sao mà làm máy móc quá vậy

Chagiya

úi mấy ngày không vô ketnooi.com/forum, bị rủa nhiều lắm vậy hi hi!!

Tùy mục đích sử dụng mà chương trình có lợi hay không thôi các bạn à

nếu cái gì cũng dùng cơ bắp hết thì bao h bằng anh bằng em được chứ. đôi lúc cũng cần máy móc hỗ trợ chứ, thời (gian) đại của máy tính mà!

Nhiệt tình+ ngu dốt= phá hoại!!!

duykhoa_12T bùn quá, nãy up lộn box bị xóa cái bụp hix hix.

các bạn down về giải nén trong một thư mục

nhập dữ liệu vào file input.txt, vị trí các số chưa có thì có giá trị là 0

lưu lại. rùi mở chương trình lên,

kết quả được lưu lại trong file input của bạn đồng thời (gian) cũng hiện ra màn hình.

Vì công phu còn kém nên chưa nghiên cứu làm ra (tạo) giao diện cho bắt mắt, thông cảm

Ai thanks hộ em vài cái đi tức thằng trial mod bên kia quá Chỉ là công cụ thôi mà. Xấu hay tốt là ở mục đích sử dụng thôi..hihi

juariaii

duykhoa_12T úi mấy ngày không vô ketnooi.com/forum, bị rủa nhiều lắm vậy hi hi!!

Tùy mục đích sử dụng mà chương trình có lợi hay không thôi các bạn à

nếu cái gì cũng dùng cơ bắp hết thì bao h bằng anh bằng em được chứ. đôi lúc cũng cần máy móc hỗ trợ chứ, thời (gian) đại của máy tính mà!

Nhiệt tình+ ngu dốt= phá hoại!!! 1. Giải sudoku bằng đầu chứ không phải bằng cơ bắp

2. Máy móc chỉ hỗ trợ con người làm công chuyện tốt hơn thôi chứ không phải thay thế con ngưởi

3. Nếu cái gì cũng phụ thuộc vào máy móc thì sẽ khiến con người chay lì, đầu óc chậm phát triển, không thể tiến bộ

4. Nhiệt tình+ ngu dốt= phá hoại!!! Bạn đang nói ai vậy???

shinken Chỉ là công cụ thôi mà. Xấu hay tốt là ở mục đích sử dụng thôi..hihi Đồng ý với bác !!!

Các chủ đề có liên quan khác