minhnguyenjc

khắccon này là con gì mà em cứ bị woài mà chưa có cách khắc phục,cài lại windows mâý lần rồi.hix,chỉ em cách khắc phục lun nha các pro!

quyquang61

cái này là file ẩn của windows chứ phải virut đâu bạn.bạn tắt chế độ hiện file ẩn đi.

bnoo_chan

Đấy mà là virus thì tui cũng chịu cậu file system của windows đấy , mấy nó khỏi vào win. còn c muốn triệt để không muốn thấy nó thì vui lòng cài Mac or linux

cái móc khóa đó là phải vào user addmin mới chỉnh được cái đó chỉ dành cho addmin chỉnh sửa không phải virus đâu bạn

Doogan

cái đó không phai viurus đâu bạn !!! mấy cái đó là file hệ thống ak !!! bạn vô tools-

maiko_wen

Tiếp tục nhảy vô spam

cũng phải biết cái j là vi rut cái j là cái j chứ

mà virut là cái j vậy? ăn dc ko?

muahoangyen_08

Toàn là file ẩn của windows cả. Muốn tắt thì vào folder option/ view/ chọn restore default là xong

Weatherly

bạn vào organize>>folder and search options>>> chọn tap view>> dont show hidden file folder or driver>>ok

giabangcontim88

em vừa có kinh nghiệm về chuyện này vì ngày xưa từng táy máy xóa và hậu quả là bị thằng bạn nó cười vào mặt khi nhờ nó đến sửa

---------- Bài thêm lúc 18:37 ---------- Bài trước là lúc 18:37 ----------

em vừa có kinh nghiệm về chuyện này vì ngày xưa từng táy máy xóa và hậu quả là bị thằng bạn nó cười vào mặt khi nhờ nó đến sửa

thithiviet

Có sao đâu , xóa được cứ xóa đi , xóa xong cài windows lại, cài xong lại xóa, xóa xong lại cài.............. cứ vậy làm cho đến khi thay ổ cứng!

Masson

mấy cái đó là file ẩn của hệ thống, không phải virus đâu,mà bác vừa xài NIS thì còn sợ cái ji nữa

Các chủ đề có liên quan khác