chauthuy_truong

Thiet hok do ban :)) , minh de ngoai troi bam 1 phat cung co len dau , phai toi phat thu 4 moi chiu len :( , 4.3 muot that do , nhung van thay 4.2 good hon , nhat la khoang pin tot + dê vọc hon => moi nhay xuong lai 4.2 :) , sr vi minh onl bang dt nen không bo dau vo duoc >.<

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
C Vai trò của nhân viên công tác xã hội trong việc giúp đỡ gia đình có trẻ tự kỷ tiếp cận với nguồn lực hỗ trợ ( Nghiên cứu thực hiện tại địa bàn huyện Văn Giang, Hưng Yên) Văn hóa, Xã hội 2
E Đánh giá các điều kiện tự nhiên phục vụ phát triển cây cao su với sự trợ giúp của viễn thám và GIS ở huyện Mường La, tỉnh Sơn La Khoa học Tự nhiên 2
G Chuột tự kích đúp - giúp em với? Hỏi đáp Tin học 1
N Hôi miệng - Bệnh cản trở giao tiếp tự tin.Ai giúp tôi chữa bệnh này với???Tôi xin cảm ơn nhiều! Sức khỏe 1
L Giúp em với mọi người ơi! Môi em bị thâm sẫm, điều này làm mất tự tin ghê gớm mong mọi người giúp cá Sức khỏe 3
T Ai giúp em cái này với, làm sao để loại bỏ các kíi tự kia hàng loạt ạ :( In tốn giấy quá hic hic Thủ thuật tin học 7
A Nghiên cứu bằng thực nghiệm đặc tính của rung động tự kích thích và ảnh hưởng của bước tiến dao đến sự tăng trưởng của nó trong quá trình cắt kim loại với sự trợ giúp của máy tính Tài liệu chưa phân loại 0
N Ai giúp mình cái này với hix hix,đúng là tự mình hại mình Thủ thuật tin học 4
G acc Fb của mình tự động like nhiều page linh tinh ... Giúp mình với ... InterNet 2
M Thủ thuật nhỏ giúp tự động shutdown hay restart với Windows 7 và Windows XP InterNet 2

Các chủ đề có liên quan khác