andongwoo_007

chuyện là thế này, em làm 2 bảng excel mua vào và bán ra, khi vào tờ khai để nhận dữ liệu từ file excel máy báo là :đóng file excel Temlate đang mở trước khi Import vào chương trình, mà lúc đó em đóng tất cả rôì ạ, các anh chị chỉ giùm em với, đó là lỗi j ạ :(

Barnett

Trích:

Nguyên văn bởi oscan

chuyện là thế này, em làm 2 bảng excel mua vào và bán ra, khi vào tờ khai để nhận dữ liệu từ file excel máy báo là :đóng file excel Temlate đang mở trước khi Import vào chương trình, mà lúc đó em đóng tất cả rôì ạ, các anh chị chỉ giùm em với, đó là lỗi j ạ :(

em kiểm tra lại đường dẫn tới file dữ liệu nhập vào phần mềm xem có khi nào lấy lộn file ko?

babexinh_89

Trích:

Nguyên văn bởi oscan

em xem lại rôi ạ, vân k được,kiú em vơi

tắt máy khởi động lại thử xem có cải thiện gì bất , nếu vẫn không được thì chắc chắn phần mềm bị lỗi rồi , cài đặt lại thôi.

Gilroy

em làm hết mấy cách mà chị nói rồi ạ, khởi động nè, cài lại nè, kết quã cũng kô thay đổi nè :(( òa

kiki_coco02

bạn thực hiện thao tác lại xem, có thể do máy bạn lỗi phần mềm j đó chăng

-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-' + '-

hì, thực sự mình cũng chưa gặp trường hợp này, nhưng để mình hỏi giúp bạn....

các bạn ơi! cho mình hỏi, mình nghe nói hóa đơn hợp lệ là hóa đơn có chữ ký của người mua và người bán phải được ký tươi chứ bất được ký qua giấy than, có đúng không?

Các chủ đề có liên quan khác