em có cái này muốn hỏi mấy pro.. nhưng mà tìm hoài không thấy mục up ảnh từ máy tính lên.. chỉ thấy mục insert image thôi..?

mấy pro chỉ dẫn giúp em, để em tải ảnh từ máy tính lên nhờ mấy pro hướng dẫn

thank mấy pro trước

bạn nói rõ hơn đi? Muốn úp ảnh lên diễn đàn hả? Tốt nhất bạn up lên 1 trang nào đó như photobucket hay imagesheck chẳng hạn, rồi lấy link chèn vào Insert Image. hay bạn có thể vào đây tham khảo thêm nè

Thân nhé.

Michael

phanhanhdoan bạn nói rõ hơn đi? Muốn úp ảnh lên diễn đàn hả? Tốt nhất bạn up lên 1 trang nào đó như photobucket hay imagesheck chẳng hạn, rồi lấy link chèn vào Insert Image. hay bạn có thể vào đây tham khảo thêm nè

Thân nhé. thank pro.. ý em muốn hỏi là cách up ảnh từ máy tính mình lên diễn đàn luôn.. như mấy diễn đàn khác đó

chắc diễn đàn mình không có chức năng đó..?

sweet_day_97

thailetuan75 thank pro.. ý em muốn hỏi là cách up ảnh từ máy tính mình lên diễn đàn luôn.. như mấy diễn đàn khác đó

chắc diễn đàn mình không có chức năng đó..? Ừ. Không có. Phải vào 1 trang up ảnh để up ảnh từ máy tính lên rồi paste link vào!

vtuccm04

thailetuan75 thank pro.. ý em muốn hỏi là cách up ảnh từ máy tính mình lên diễn đàn luôn.. như mấy diễn đàn khác đó

chắc diễn đàn mình không có chức năng đó..? đây là chức năng đính kèm tập tin/ hình ảnh.

Diễn đàn mình không có em à, em chịu khó up lên các trang up hình nhé !!!

thân !!

Up lên trang này cho dễ nè bạn

Up xong sẽ có link muốn gửi ảnh lên diễn đàn thì trong bài dùng tag chèn ảnh đưa link vào là dc.

Các chủ đề có liên quan khác