ss2.virus

e dùng bản Hiren boot 11.5 vào đến màn hình ghost rồi nhưng nó lại chết đứng không làm gì được. vậy là bị lỗi gì vậy. tks

hehehe_hahaha

Có thể do lỗi phần cứng.thử chuyển dùng Onekey ghost xem sao

Graham

onekey thì chỉ dùng được cho x86 thôi.em nghĩ cái đĩa boot của bác bị lỗi.

mình cũng bị y như bạn nè.có cái đĩa hiren boot 11.5.ghost mấy máy thằng bạn thì bt.còn vào máy em cứ chạy đến màn hình symantec thi đơ lun.không hiện chữ ok để vào boot dc.hjx.pro nào giúp vơí

saobangmuaha266

nguy cơ đĩa ghost là rất cao. Chép đĩa ghost ra usb cho rẻ mà lại nhanh bạn ạ .

hay tháo cục pin cmos trong máy ra để 1 lúc cho máy trở về nguyên thủy rồi xem sao

shin_e

Cái này do nhiều nguyên nhan lắm. Có thể do phần cứng của bạn: Ổ cứng hay RAM chẳng hạn nó ảnh hưởng rẩt nhiều đến các chương trình chạy trên DOS hoặc do đĩa của bạn có thể bị sước quá nhiều lên một số phần sẽ không chạy được !

oh` , cái đĩa ghost mới bjo` không tương KẾT với main đời cũ cho mấy , tớ có bị trường hợp đó 1 lần rồi. Nhưng tớ bỏ đĩa boot cũ thì bt thật là lạ ......

love.okio

Nhiều nguyên nhân không thể nói hết được ! Do HDD, RAM mà cũng có thể do không tương thích.

thienthano0o onekey thì chỉ dùng được cho x86 thôi.em nghĩ cái đĩa boot của bác bị lỗi. Có Onekey cho 64bit mà . lỗi của chủ tp có thể cái đĩa boot bị lỗi bạn thử mang nó qua máy khác boot xem thử dc ko?

phuthanhled

NOOD Có Onekey cho 64bit mà . lỗi của chủ tp có thể cái đĩa boot bị lỗi bạn thử mang nó qua máy khác boot xem thử dc ko? x64 đâu bác up lên em coi thử?.bác vừa thử x64 xem nó thế nào chưa mà nói thế?

Anastagio

thienthano0o onekey thì chỉ dùng được cho x86 thôi.em nghĩ cái đĩa boot của bác bị lỗi. Ai bảo vậy, bản mới chạy cả trên 64bit rồi bạn ah

Đây :

Còn trường hợp chủ top nếu cái đĩa trước đây vẫn dùng được thì có thể là do đĩa bị xước hay trục trặc phần cứng, còn là đĩa mới build, mới xài lần đầu hì có thể là đĩa hỏng rồi .Dùng thử cái Onekey trên xem

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác