back_t0_zer0

Bạn vừa sẵn sàng tham gia vào một cuộc phiêu lưu khó tin cùng nhà thám hiểm Ernest Hamilton dũng cảm và chú vẹt Sasha vượt qua vô vàn thách thức và cạm bẫy?

Vượt qua hơn 60 bài chơi ở 4 môi trường khác nhau. Đây là trò chơi kết hợp thể loại hành động, phiêu lưu và giải đố, với chế độ chơi phối hợp hay đơn lẻ. Bạn sẽ nhanh chóng KẾT câu chuyện tuyệt cú vời trong game đầy những tình huống ngẫu hứng và những nhân vật khó quên. Hãy cùng taigame.org tham gia vào hành trình ly kỳ trong Hamilton's Great Adventure ngay hôm nay. Game sẽ gợi bạn nhớ tới Indiana Jones huyền thoại và những chuyến phiêu lưu của ông.
Điểm qua game:

Là một cuộc phiêu lưu giải đố mang tính gây nghiện
Khám phá một bí ẩn cổ xưa
Giải những câu đố một mình hay chơi cùng một người bạn

Cấu hình tối thiểu
Processor: Dual Core 2.4GHz processor
Memory: 2GB
Hard Disk Space: 1GB
Video Card: Shader 4.0 compatible card (minimum: Nvidia GeForce 8xxx, AMD Radeon 2xxx)
DirectX®: Direct3D 11

Link Download bản DOC
Do Drive thay đổi chính sách, nên một số link cũ yêu cầu duyệt download. các bạn chỉ cần làm theo hướng dẫn.
Password giải nén nếu cần: ket-noi.com | Bấm trực tiếp vào Link để tải:

classic_season

[MF] Hamilton s Great Adventure (2011) - Game Phiêu Lưu Giải Đố [Game Phiêu lưu Kinh dị]

bác ơi e dow về k chơi được.có j bác giúp e qua nik y!h khatmaua6 nhé thank bác nhiều

[MF] Hamilton s Great Adventure (2011) - Game Phiêu Lưu Giải Đố [Game Phiêu lưu Kinh dị]

hình xấu mà cấu hình cao vật vã

Các chủ đề có liên quan khác