Hweolere

2 hôm nay mình vào facebook thấy lag kinh khủng , đến 9 h sáng nay (6/8/2015) thì vào facebook không được luôn mình dùng DNS 8.8.8.8 - 8.8.4.4

trong khi đó các website khác vào bình thường , không biết có bạn nào bị giống mình không ?

mình đang dùng laptop win7 , đóng băng

Korbin

2 hôm nay mình vào facebook thấy lag kinh khủng , đến 9 h sáng nay (6/8/2015) thì vào facebook không được luôn mình dùng DNS 8.8.8.8 - 8.8.4.4

trong khi đó các website khác vào bình thường , không biết có bạn nào bị giống mình không ?

mình đang dùng laptop win7 , đóng băng
mạng của bạn có vấn đề

Emory

Vẫn bình thường - Chỉ đôi khi nó hơi chập chờn thôi - VNPT.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
B A e cho hỏi phần mềm nghe nhạc, xem video tốt hiện giờ? Thủ thuật tin học 6
B Một số doanh nghiệp đã đăng ký thực hiện chế độ kế toán theo IAS, bây giờ IAS thay đổi có phải đăng Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
C ĐIỀU TRA HIỆN TRẠNG NGHỀ NUÔI NGHÊU TẠI HUYỆN CẦN GIỜ - TPHCM Tài liệu chưa phân loại 0
T Cho Mình hỏi Thị trường TP HCM hiện giờ đang cần gì, và mình có thể kinh doanh mặt hàng nào được.... Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 3
T Có bạn nào biết học tiếng anh giao tiếp ở đâu là tốt ko?Hiện Giờ mình đang ở Hà Nội Sinh viên chia sẻ 10
T Làm thế nào để nâng MTU lên 1492, máy mình nó hiện 1440, mạng giáo viên, trước dow 500kb/s, giờ chưa Hỏi đáp Tin học 0
L Bằng giai đoạn lứa tuổi cụ thể hãy chững minh sự phát triển tâm lý bao giờ cũng gắn liền với sự xuất hiện cái mới (chức năng tâm lý mới) Tài liệu chưa phân loại 0
J Hiện giờ nên waxing theo phương pháp nào là tốt nhất?giá cả bao nhiêu? Sức khỏe 3
L Đánh giá hiện trạng và đề xuất các giải pháp quản lý chất thải rắn sinh hoạt tại huyện Cần Giờ Tài liệu chưa phân loại 4
P Đánh giá hiện trạng môi trường rừng ngập mặn Cần Giờ và đề xuất biện pháp quản lý Tài liệu chưa phân loại 2

Các chủ đề có liên quan khác