Mời bạn qua

Thìn 241 Hai Bà Trưng, Quận 1, Tp. Hồ Chí Minh

HN thì qua

Nguyên Salon 155 Hồ Đắc Di, Đống Đa, Hà Nội

dinhxuanduyet

Có nhiều nơi để học cắt tóc ! Giá cũng hợp lí chứ không mắc ! tớ có đứa bạn cũng học nghề này ! học ở tiệm cắt tóc nam và nữ ! tay nghề cũng cao ! nếu bạn ở sài gòn thì liên lạc với tớ ! đến thử học 1 hay 2 ngày !

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
I Mình muốn học nghề cắt tóc, mình ở Hải Dương. mình phải đến đâu nhỉ?? Sức khỏe 0
T Học cắt tóc ở đâu tốt ? Sinh viên chia sẻ 2
N Hãy giúp em... em muốn học nghề cắt tóc mà khó khăn quá ah... Việc làm 0
L Phần mềm cắt phách tin học CPC-V1.1 Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 5
B Nghiên cứu đặc điểm lâm sàng, nội soi, chụp cắt lớp vi tính, mô bệnh học và tỷ lệ bộc lộ dấu ấn EGFR, P53 của ung thư thanh quản, Tài liệu chưa phân loại 0
P Nghiên cứu đặc điểm lâm sàng, nội soi, cắt lớp vi tính, mô bệnh học ung thư biểu mô hạ họng và đánh giá kết quả sau phẫu thuật Tài liệu chưa phân loại 4
G môn học thiết kế máy Thiết kế máy cắt kim loại Tài liệu chưa phân loại 0
C So sánh vai trò của máy chụp cắt lớp võng mạc heildelberg (HRT) và máy chụp cắt lớp cố kết quang học (OCT) trong chẩn đoán glôcôm Tài liệu chưa phân loại 0
G So sánh vai trò của máy chụp cắt lớp võng mạc heildelberg (HRT) và máy chụp cắt lớp cố kết quang học (OCT) trong chẩn đoán glaucoma Tài liệu chưa phân loại 0
X Đồ án Môn học thiết kế máy thiết kế máy cắt kim loại Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác