nhocbin13579

Cho mình hỏi nên thi trường Cao Đẳng nào về ngành điện tử-viễn thông? Trường nào chuyên về ngành điện tử-viễn thông thì càng tốt.

lam_nguyen450

Mình không có tìm hiểu về ngành này nhưng bạn thử tìm trường CĐ Cao Thắng, Lý Tự Trọng xem. Nếu nói về các ngành kỹ thuật thì ĐH có Bách Khoa, CĐ có Cao Thắng.

Mà bây giờ vào CĐ làm gì nữa bạn! Nếu bạn muốn tốt nghiệp rồi đi làm thì không nói chứ việc muốn liên thông thì mình khuyên bạn nên bỏ 1 năm ôn thi lại vì bây giờ theo thông tư 55 áp dụng từ 7/2/2013 thì đối với sv chưa đủ 36 sau khi tốt nghiệp mà muốn liên thông thì phải thi văn hóa, tức là thi ĐH - CĐ. CÒn sau 36 tháng thì sẽ thi các môn chuyên ngành. Bạn xem xét kỹ nhé.

chungtoila10tn2

thông thường thì trường đại học nào có ngành đó sẽ có đtao cd. Mình khuyên bạn, học cd trong trường DH sẽ được ưu tiên hơn trường CD.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Bộ câu hỏi trắc nghiệm kiểm tra kiến thức về môi trường Khoa học Tự nhiên 0
Y Nghiên cứu về vấn đề học sinh lớp 10 trường THPT Hưng Yên gặp phải khi làm câu hỏi nghe hiểu trong phần bài tập nghe tiếng Anh và giải pháp khắc phục Ngoại ngữ 0
T Em muốn hỏi về nghiệp vụ dự phòng giảm giá đầu tư chứng khoán ngắn hạn: cuối năm N, giá thị trường c Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
A Tổ chức họp nhóm trao đổi ý kiến về câu hỏi sau: “Em cần làm gì để bảo vệ môi trường.” Văn học thiếu nhi 0
H Hỏi về giá xăng dầu thị trường quý 4/2014 thế nào? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
O Xin hỏi về thị trường hàng tiêu dùng? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
H Cho em hỏi về phiếu điều tra tìm hiểu thị trường sữa tại việt nam ? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 1
D Cho em hỏi về việc làm sau khi ra trường của từng chuyên ngành thuộc vật lý Sinh viên chia sẻ 1
L Lựa chọn, xây dựng hệ thống câu hỏi và bài tập về phản ứng oxi hóa- khử nhằm phát huy năng lực nhận thức và tư duy cho học sinh ở trường THPT Tài liệu chưa phân loại 0
Q Em muốn hỏi về ngành cơ khí sau này ra trường liệu có làm việc được về ô tô, xe máy không? Việc làm 0

Các chủ đề có liên quan khác