Hiện e không có HT1 nhưng e xin thông báo ai có HT1 thì tranh thủ chốt trong vòng 1,2 phiên tới đi nhé. HT1 hết vẹo với ETF rồi. ETF sẽ mua HT1 bằng cách thỏa thuận. nên đừng trông chờ nhờ ETF mà HT1 sẽ tăng tiếp.

HT1 nếu có sóng thì chỉ là sóng của NDT việt và sẽ tìm cách đổ bô cho nhau vì vậy khuyên chân tình đừng bám theo HT1 không thì sẽ bị khối khoại cho ăn cám đó.

E đánh giá khách quan về HT1 cho ai có hàng thôi chứ không chim nhợn nhé. Tùy các bạn quyết định, nếu các bạn tinh ý sẽ thấy việc gom HT1 đã từ lâu rồi từ vùng giá 6.x cơ họ đã dùng tiền tay khác để gom HT1 và đợi review là thỏa thuận thôi.

Nước ngoài giờ khôn rồi luôn gom trước rồi thỏa thuận chứ không để ta lợi dụng để phải mua giá cao nữa

@Tu Ma Y bác có HT1 đúng ko? chú ý nhé.

cartoonhy18

Ack ack anh vẫn nhớ ah đợt vụ BD em vào ăn non vài vòng 9.3 - 9.8 xong là té rồi anh, thanks anh nhá Sau đó có 1 bác hỏi HT1 nhưng em quên nick mất rồi không chuyển thông báo của anh được hix hix

trang_van

tui có ht1 đây. HT1 CP nhiều như quân nguyên ấy mà. Tuần sau bác thích gom bao nhiêu thì gom,việc gì phải chim lợn.

maianhngoc1987

HT1 vào rổ all share chứ chưa phải vào rổ của FTSE ETF, cơ hội vẫn còn nếu VNM ETF chọn HT1

jinxexykixx

nghĩ e chim lợn thì bác cứ nghĩ, e không quan tâm và e cũng chưa có ý định vào ht1

Jem

rổ all share nghĩa sao vậy bác? đúng là cơ hội vẫn còn ở VNM ETF nhưng chưa chắc chắn và cũng có thể thoả thuận được từ giao dịch của NN bác ah. E không có HT1 cũng chưa có ý định vào HT1 đâu, e thấy nước ngoài gom từ 6.x không hiểu lý do gì, giờ thì e biết lý do của nó rồi. Chính nước ngoài đẩy HT1 tăng trần liên tục lên 12 đó.

pig_happy2002

2 bác nên mở pic hỏi cao thủ trên này chứ e không biết hay gọi điện cho môi giới nào đó có thâm niên 1 chút là có thể tính toán được.

Các chủ đề có liên quan khác