Burkhart

bác nào biết cài chỉ dum tui củng mới tậu cái lenovo về nhưng bất có driver lên mạng down về mấy chục cái driver nhưng củng cài bất được

Afham

thế đang dùng cái nào vậy?? mình đang dùng Lenovo G230, driver trên mạng bất có, nếu gặp trục trặc gì đều dùng cái đĩa Driver lúc mua máy

Wyrttun

BAC LÀM ON chỉ rõ cho mình từng bước với mình vao dau để xóa cái nó tự nhận bay giờ.vi phần cài đạt mình cũng hơi kém và chỉ cho mình từg buoc dê minh cai voi nhé. máy cúa minh gio van chua cài được card âm thanh. con lenovo g430 nay sao mà khó thế .xin bác giúp cho

damchet

mình có đủ trọn bộ driver xp của con laptop này. ai cần thì mình post lên cho.

Vere

bác nào có đủ trọn bộ driver xp cua lenovo 3000 G430 làm ơn giúp mình với. nhắn tin cho nình số liên lạc qua số máy của mình nhé 0987916118 mất cả tuần rồi mà mình vẫn bất cài dược card tiếng

Pat

noi cung con laptop nay cung kha cu chuoi, hehehe, nhung ma cai xong cho no roi thi cung ngon,heehehe noi chung thang Trung Quoc no cung hay co nhung do nhu vay ma

Edan

đây, mình cho các bạn bộ source đầy đủ của laptop lenovo 3000 g430

Hướng dẫn cài driver nè :
file rar down về 12M, bung ra gần 50M. nhưng các bạn khoan cài đặt gì hết nha. trong thư mục của mình có 1 file dd.exe (file này là của 1 chg trình backup driver mà mình cài để sao luu lại driver. mà file này còn có chức năng restore lại driver cho 1 máy mới cài lại windows nữa). double click dd.exe và làm như hình vẽ

các bạn đợi vài phút, nó sẽ tự động cài đặt driver từ đầu tới cuối mà các bạn không cần làm gì hết. xong xuôi xem kết quả.

p/s : đ/v laptop g430 mình chưa làm nên không bít kết quả của driver audio ra sao, nhưng đ/v mấy dòng laptop khác mình vừa test và thành công 100%. cho nên nếu có trục trặc mong các bạn bỏ qua cho. không có tgian để test trên tất cả các dòng máy mà.

Wegland

BAc nao chua xu ly dc no thi lien he ngay voi nhe so 0936053666 dam bao xu ly ho mien phi. E dien con nay lam nhung cuoi cung cung da xu ly dc no 1 cach vo cung don gian. Cu lien he tu nhien nhe.

laclongquan

noi chung trong bai nay cac cach ma cac bac hướng dẫn e deu thuc hien ca nhung ket qua cuoi cung la...k lam dc, hic hic...

trieuhooang

Trích:

pc_u

chào các anh các chị trong diễn đàn. em mới kiếm được một con loptop lenovo 3000 g430 nó chỉ có đĩa driver cho vista. em cài thằng xp thì chỉ tìm được một vài driver còn thiếu mổi card âm thanh

có anh chị nào biết xin chỉ giáo !

- Đây là link driver đầy đủ của Laptop Lenovo 3000 G430 bạn down về dùng nhé.

(mạng chậm quá chưa upload kip, A E thông cảm, chắc chiều mai <22/04/'09> mới up xong)

- Còn đây là link tải card Audio

(Đã up xong.)

- Password: majesty7232

Chúc bạn thành công !

chodientu

Vấn đề là driver cho con này download trên trang hãng của nó rồi, cài cứ báo lỗi mới là vấn đề, xử lý vấn đề đó là xong xuôi, bác nào có mẹo nào không chỉ giúp.

Mantotohpa

@ các bạn không remove được Conexant High ..... 221 trong Device Manager >>> Click chuột vào Conexant .... 221 >>> các bạn nhìn lên phía trên (dưới thanh Menu) sẽ xuất hiện biểu tượng máy tính có dấu gạch chéo màu đỏ (UnInstall) >>> Click chuột >>> OK >>> Remove xong

các bạn download file: IN2AUD34WW1.exe (trong phần Download here) về máy tính, click đúp chuột, chạy rồi làm theo yêu cầu là có SOUND
Chúc thành công!

Trích:

bruno8x

@ các bạn không remove được Conexant High ..... 221 trong Device Manager >>> Click chuột vào Conexant .... 221 >>> các bạn nhìn lên phía trên (dưới thanh Menu) sẽ xuất hiện biểu tượng máy tính có dấu gạch chéo màu đỏ (UnInstall) >>> Click chuột >>> OK >>> Remove xong

các bạn download file: IN2AUD34WW1.exe (trong phần Download here) về máy tính, click đúp chuột, chạy rồi làm theo yêu cầu là có SOUND
Chúc thành công!

noi chung la không dc

no cu bao cai gi media ay''' accac

uc che qua

Bevis

Trích:

wind_giohong

noi chung trong bai nay cac cach ma cac bac hướng dẫn e deu thuc hien ca nhung ket qua cuoi cung la...k lam dc, hic hic...

ra cho Hanoicomputer no cai cho

o le thanh nghi ay

Cisco

mình cũng làm như vậy nhưng bất được

anh chị nào có cánh khác thì chỉ dùm nhé

Các chủ đề có liên quan khác