Berchtwald

Như tiêu đề< cho mình hỏi: trong task manager, mình thấy có cái tiến trình IIS Worker Process chạy, mấy ngày gần đây mới thấy chạy, cho mình hỏi đầy là tiến trình gì thế?, mình tìm trên GG mà toàn tiếng anh, mà chưa tìm ra câu trả lời, mong mọi người xem cho

Bạn chuột phải vào nó chọn open file localtion xem nó là gì , biết để mà xử nó Đây bác, bác xem cho em:

pe_su_gl_16

Mình không biết nó là gì , có trang này nó = tiếng Anh nên mình không hiểu Riêng trên máy mình thì thư mục inetsrv tróng lóc không có gì cả mình cho hiện file ẩn cũng không thấy gì hết.

somido2100

Mình không biết nó là gì , có trang này nó = tiếng Anh nên mình không hiểu

Riêng trên máy mình thì thư mục inetsrv tróng lóc không có gì cả mình cho hiện file ẩn cũng không thấy gì hết.

Trong thư mục trên phải có file chứ bạn, mình đang dùng windows 8.1 mà?. Vậy không ai biết à, hay là virus nhỉ?

phuongpeony

Có lẽ mình dùng trình dọn dẹp quá quắc nên nó dọn sạch trơn luôn,

Theo như ảnh máy của bạn thì file w3wp.exe nó là 1 trình để gọi các DLL để chạy khi cần. Nó không phải là virus nhưng virus cũng có thể xâm nhập vào nó, nếu máy bạn chạy ổ định không việc gì thì thôi , còn như nó gây lỗi gì đó thì bạn cố gắng tìm hiểu thêm qua mạng

Các chủ đề có liên quan khác